Friday, December 8, 2023 3:28 pm

ஷ்ரத்தா கொலை: சந்தேகிக்கப்படும் 10 உடல் உறுப்புகளை சிபிஐ தடயவியல் குழு ஆய்வு செய்தது

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

உலகின் மிக நீண்ட கூந்தல் கொண்ட பெண் கின்னஸ் சாதனை படைப்பு..!

உத்தரப்பிரதேசத்தைச் சேர்ந்த ஸ்மிதா ஸ்ரீவஸ்தவா உலகின் மிக நீளமான தலைமுடி கொண்ட...

தேர்தல் நடத்தை விதியை மீறிய பி.ஆர்.எஸ் எம்எல்சி கவிதா : காங்கிரஸ் கட்சி புகார்!

தெலங்கானா மாநில சட்டமன்ற தேர்தல் வாக்குப்பதிவு நடைபெற்று வரும் சூழலில், வாக்களிக்க...

ஆளுநர் ஆரிஃப் கான் 2 ஆண்டுகளாக என்ன செய்து கொண்டிருந்தார்? : கேரள ஆளுநருக்கு உச்ச நீதிமன்றம் சரமாரி கேள்வி

கேரள சட்டப்பேரவை நிறைவேற்றிய 7 மசோதாக்களுக்கு ஆளுநர் ஒப்புதல் வழங்காமல், இரண்டு ஆண்டுகளாகத் தாமதப்படுத்தியதற்கு...

இஸ்ரோ விஞ்ஞானிக்கு பிரான்ஸ் நாட்டின் உயரிய விருது

இஸ்ரோவின் ககன்யான் திட்ட முன்னாள் இயக்குநரான விஞ்ஞானி வி.ஆர்.லலிதாம்பிகாவுக்கு பிரான்ஸ் நாட்டின்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஷ்ரத்தா கொலை வழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட அஃப்தாப் ஞாயிற்றுக்கிழமை அப்புறப்படுத்திய சுமார் 12 உடல் உறுப்புகளை டெல்லி போலீசார் ஏற்கனவே மீட்டு, மற்ற உடல் பாகங்களை மீட்கும் நோக்கில் தற்போது அவரை காட்டு பகுதிக்கு கொண்டு வந்துள்ளதாக போலீஸ் வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. இதுவரை மீட்கப்பட்ட மாதிரிகள் அனைத்தும் மனித எச்சங்களா என்பதை அறிய பரிசோதனைக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளதாக காவல்துறை வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

“மனிதனுடையது என்று சந்தேகிக்கப்படும் எச்சங்களின் சுமார் 12 மாதிரிகள் மீட்கப்பட்டு, தடயவியல் நிபுணர்களால் எடுக்கப்பட்டு, அவை அனைத்தும் மனித எச்சங்களா என்பதை உறுதிப்படுத்த அனுப்பப்பட்டுள்ளன. அவை அவரது தந்தையின் டிஎன்ஏ மாதிரிகளுடன் பொருத்த அனுப்பப்படும்” என்று ஆதாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. செவ்வாய்க்கிழமை கூறினார். தகவல்களின்படி, தலை இன்னும் மீட்கப்படவில்லை.

இன்று முன்னதாக, தேசிய தலைநகரில் தனது லைவ்-இன் பார்ட்னர் அஃப்தாப் என்பவரால் கொலை செய்யப்பட்டதாகக் கூறப்படும் மகாராஷ்டிரப் பெண்ணான ஷ்ரத்தா வாக்கரின் தந்தை செவ்வாயன்று குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு மரண தண்டனையைக் கோரினார், அதே நேரத்தில் சம்பவத்தின் பின்னணியில் “லவ் ஜிஹாத்” கோணமும் இருப்பதாக சந்தேகிக்கிறார். ANI இடம் பேசிய ஷ்ரத்தாவின் தந்தை விகாஸ் வாக்கர், “நான் லவ் ஜிகாத் கோணத்தில் சந்தேகப்பட்டேன். அஃப்தாப்பிற்கு மரண தண்டனை விதிக்க வேண்டும் என்று நாங்கள் கோருகிறோம். டெல்லி காவல்துறையை நான் நம்புகிறேன், விசாரணை சரியான திசையில் செல்கிறது. ஷ்ரத்தா தனது மாமாவுடன் நெருக்கமாக இருந்தார், செய்யவில்லை” என்றார். என்னிடம் அதிகம் பேசவில்லை. நான் அஃப்தாப்புடன் தொடர்பில் இருந்ததில்லை. மும்பையின் வசாயில் நான் முதல் புகாரை பதிவு செய்தேன்.

நான் ஷ்ரத்தாவிடம் கடைசியாக 2021 இல் பேசினேன். அவளுடைய தோழியிடம் இருந்து அவளைப் பற்றிய தகவல்களைப் பெறுவது வழக்கம். அவள் என்னிடம் அதிகம் பேசவில்லை. அவள் டெல்லிக்கு மாறியது எனக்குத் தெரியாது. அவள் டெல்லியில் இருப்பதாக அவளுடைய தோழி என்னிடம் சொன்னாள். அவள் பெங்களூரில் இருக்கிறாள் என்று நினைத்தேன். ஆதாரத்தை முடிக்க அஃப்தாப்புக்கு நிறைய நேரம் கிடைத்தது. ஷ்ரத்தா வாக்கர் கொலை வழக்கு தொடர்பாக டெல்லி போலீசார் நடத்திய விசாரணையில், குற்றம் சாட்டப்பட்ட அஃப்தாப் பூனவல்லா உணவு பதிவர் என்பதும், அவர் தேசிய தலைநகரில் உள்ள கால் சென்டரில் பணிபுரிந்தவர் என்பதும் தெரியவந்துள்ளது. பாதிக்கப்பட்டவரைக் கொல்லும் சதித்திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாக அவர் டெல்லியின் சத்தர்பூர் பகுதியில் ஒரு குடியிருப்பை வாடகைக்கு எடுத்தாரா என்பது குறித்து போலீசார் இப்போது விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

மேலும் தம்பதி இடையே அடிக்கடி தகராறு ஏற்பட்டு வந்தது போலீஸ் விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. போலீஸ் வட்டாரங்களின்படி, 2022 இல் டெல்லிக்கு மாறுவதற்கு முன்பு, இந்த ஜோடி 2019 இல் உறவுக்கு வந்தது. அவர்கள் சில காலம் மகாராஷ்டிராவில் தங்கியிருந்தனர், ஆனால் அவர்களின் பயணத் திட்டங்களின் ஒரு பகுதியாக பல்வேறு இடங்களுக்குச் செல்வது வழக்கம்.

காவல்துறையின் கூற்றுப்படி, அவர்கள் மார்ச்-ஏப்ரல் மாதங்களில் மலைப்பகுதிகளுக்குச் சென்றனர். இருவரும் மே மாதம் சில நாட்கள் ஹிமாச்சலப் பிரதேசத்திற்குச் சென்று ஒன்றாகத் தங்கியிருந்தனர், அங்கு டெல்லியின் சத்தர்பூரில் வசிக்கும் ஒருவரைச் சந்தித்தனர். அறிக்கைகளின்படி, டெல்லிக்கு மாறிய பிறகு, அவர்கள் ஆரம்பத்தில் ஹிமாச்சலில் சந்தித்த அதே மனிதனின் குடியிருப்பில் தங்கியிருந்தனர். இருப்பினும், தங்கியிருப்பது அவர்களுக்கிடையேயான சூழ்நிலையை மாற்றவில்லை. பின்னர், அஃப்தாப் சத்தர்பூரில் ஒரு குடியிருப்பை வாடகைக்கு எடுத்தார், அங்கு அவர் ஷ்ரத்தாவுடன் மாறினார். அவர் மே 18 அன்று சத்தர்பூர் குடியிருப்பில் கழுத்து நெரிக்கப்பட்டு கொல்லப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது.

கொலை நடப்பதற்கு சில நாட்களுக்கு முன் அந்த அறை வாடகைக்கு எடுக்கப்பட்டது என்பது போலீசாருக்கு தெரியவந்துள்ளது. “அப்தாப் ஏற்கனவே அவளைக் கொல்ல சதி செய்தாரா என்பதும் விசாரணைக்குரிய விஷயம்” என்று போலீஸ் வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

இந்த நேரத்தில் மக்கள் நடமாட்டம் குறைவாக இருந்ததால் பிற்பகல் 2:00 மணிக்கு சடலத்தின் துண்டுகளை எடுத்துச் செல்வதாக விசாரணையின் போது குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் போலீசாரிடம் தெரிவித்தார். பட்டப்படிப்பு முடித்து குடும்பத்துடன் மும்பையில் வசித்து வந்தார். “அஃப்தாபின் சோஷியல் மீடியாவைப் பார்க்கும்போது, ​​அவரும் சில காலம் ஃபுட் பிளாக்கிங் செய்திருந்தார் என்பது தெரியும், ஆனால் அவரது வலைப்பதிவைப் பற்றி நீண்ட காலமாக எந்த வீடியோவும் வரவில்லை. அவரது கடைசி இடுகை பிப்ரவரி மாதம் வந்தது, அதன் பிறகு எந்த நடவடிக்கையும் இல்லை. அவரது இன்ஸ்டாகிராமில் 28,000க்கும் அதிகமான பின்தொடர்பவர்களைக் கொண்டுள்ளார்” என்று அந்த வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

காவல்துறையின் கூற்றுப்படி, சில காலத்திற்கு முன்பு வரை ஷ்ரத்தா மற்றும் அஃப்தாப் இருவரும் கால் சென்டரில் வேலை செய்து வந்தனர். கொலைக்குப் பிறகு, அஃப்தாப் மாலை 6-7 மணிக்கு வீடு திரும்புவதும், பின்னர் குளிர்சாதன பெட்டியில் வைக்கப்பட்டிருந்த சடலத்தின் துண்டுகளை அப்புறப்படுத்த எடுத்துச் செல்வதும் வழக்கம். குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் சடலத்தின் துண்டுகளை எடுத்துச் செல்வது வழக்கம். ஒரு கருப்பு படலம் ஆனால் காட்டில் உள்ள படலத்திலிருந்து துண்டுகளை வெளியே எறிந்துவிட்டது, இதனால் துண்டுகள் வீசப்பட்டதா அல்லது எச்சங்கள் விலங்கு வேட்டையாடப்பட்டதா என்பதைக் கண்டறிவது கடினம்” என்று ஆதாரங்கள் தெரிவித்தன.

டெல்லி காவல்துறை ஆறு மாத கால கண்மூடித்தனமான கொலை வழக்கைத் தீர்த்து, தனது 28 வயது லைவ்-இன் பார்ட்னரைக் கொன்று, அவரது உடலை 35 துண்டுகளாக வெட்டி தேசிய தலைநகர் மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள வெவ்வேறு இடங்களில் அப்புறப்படுத்தியதற்காக ஒருவரைக் கைது செய்தது. . மும்பையைச் சேர்ந்த அஃப்தாப் அமீன் பூனவல்லா (28) என அடையாளம் காணப்பட்ட குற்றவாளி இறந்தவரின் தந்தையின் புகாரின் அடிப்படையில் சனிக்கிழமை பிடிபட்டார், மேலும் ஐந்து நாட்கள் போலீஸ் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்று போலீசார் திங்கள்கிழமை தெரிவித்தனர்.

அஃப்தாப்பும் ஷ்ரத்தாவும் டேட்டிங் தளத்தில் சந்தித்தனர், பின்னர் சத்தர்பூரில் உள்ள வாடகை விடுதியில் ஒன்றாக குடியேறினர். டெல்லி போலீசார் ஷ்ரத்தாவின் தந்தையிடம் இருந்து புகாரை பெற்று நவம்பர் 10ம் தேதி எஃப்ஐஆர் பதிவு செய்தனர். கூகுளில் தேடிய அஃப்தாப், தரையில் படிந்த ரத்தத்தை சில ரசாயனங்கள் மூலம் சுத்தம் செய்து, கறை படிந்த துணிகளை அப்புறப்படுத்தியதாக போலீசார் தெரிவித்தனர். குளியலறையில் உடலை மாற்றிவிட்டு அருகில் உள்ள கடையில் குளிர்சாதனப் பெட்டியை வாங்கினார். பின்னர், அவர் போவை வெட்டினார்

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்