29 C
Chennai
Monday, February 6, 2023
Homeவிளையாட்டுஇந்திய வரிசையில் ரிஷப் பண்ட் கட்டாயம் இருக்க வேண்டும்: கில்கிறிஸ்ட்

இந்திய வரிசையில் ரிஷப் பண்ட் கட்டாயம் இருக்க வேண்டும்: கில்கிறிஸ்ட்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

டி20 உலகக்கோப்பையில் இந்தியாவின் வெற்றி டாப் ஆர்டரை பொறுத்தே...

இந்திய அணியின் முன்னாள் கேப்டனும், பேட் வீரருமான மிதாலி ராஜ் ஞாயிற்றுக்கிழமை,...

லியோனல் மெஸ்ஸி 2026 உலகக் கோப்பை வரை விளையாடுவார்

அர்ஜென்டினா கேப்டன் லியோனல் மெஸ்ஸி 2026 FIFA உலகக் கோப்பையில் விளையாடுவதற்கான...

ரவி பிஷ்னோய் ரஷித் கானைப் போல் மாறுவார் என...

இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கில் (ஐபிஎல்) லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் அணியில் இருக்கும்...

கடந்த 16-ம் தேதி நடந்த சீனியர் மகளிர் போட்டியில்...

புதன்கிழமை ராஞ்சியில் நடந்த ரெயில்வேஸ் அணியிடம் 8 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்த...

சர்வதேச கிரிக்கெட்டின் அனைத்து வடிவங்களில் இருந்தும் ஓய்வு பெறுவதாக...

இந்திய அணியின் தொடக்க ஆட்டக்காரர் முரளி விஜய் சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் இருந்து...

ஆஸ்திரேலிய அணியின் முன்னாள் கேப்டன் ரிக்கி பாண்டிங், டி20 ஆடும் பதினொன்றில் இந்திய அணி தினேஷ் கார்த்திக் மற்றும் ரிஷப் பந்த் இருவரையும் களமிறக்க வேண்டும் என்று கூறியதற்கு அடுத்த நாள், விக்கெட் கீப்பிங் கிரேட் ஆடம் கில்கிறிஸ்ட் தனது ஆதரவை பான்ட்டுக்கு சாதகமாகத் தெரிவித்துள்ளார்.

அடுத்த மாதம் ஆஸ்திரேலியாவில் தொடங்கும் ஐசிசி ஆடவர் டி20 உலகக் கோப்பைக்கான இந்தியாவின் பதினொன்றில் கார்த்திக் மற்றும் பன்ட் இடையே யார் தொடங்குவது என்பது குறித்து நீண்ட காலமாக விவாதம் நடைபெற்று வருகிறது. வலது கை ஆட்டக்காரரான கார்த்திக், ஆட்டத்தின் மிகக் குறுகிய வடிவிலான ஸ்பெஷலிஸ்ட் ஃபினிஷராகப் பெருமையடித்துக் கொள்ள முடியும் என்றாலும், அவரது T20I சாதனை மிகவும் சுவாரஸ்யமாக இல்லாவிட்டாலும், முதல் சிக்ஸரில் பண்டின் இடது கை கோணம், புறக்கணிக்கப்பட முடியாது.

“ரிஷப் பந்தின் தைரியம் மற்றும் அவருக்கான தைரியம், அவர் பந்துவீச்சு தாக்குதல்களை எடுக்கும் விதம். அந்த இந்திய அணியில் அவர் கட்டாயமாக இருக்க வேண்டும் என்று நான் நினைக்கிறேன். அவர்கள் ஒன்றாக விளையாட முடியும், ஆனால் ரிஷப் பந்த் கண்டிப்பாக கிடைத்துள்ளார் என்று நான் நினைக்கிறேன். அங்கு இருக்க வேண்டும்,” என்று கில்கிறிஸ்ட் ஐசிசியால் மேற்கோள் காட்டப்பட்டது.

ஆசிய கோப்பை 2022 இல், பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான இந்தியாவின் தொடக்க ஆட்டத்தில் பந்தை விட கார்த்திக் அனுமதி பெற்றார். ஹாங்காங்கிற்கு எதிரான அடுத்த ஆட்டத்தில், ஆல்-ரவுண்டர் ஹர்திக் பாண்டியா ஓய்வெடுக்க, பந்த் பதினொன்றில் சேர்க்கப்பட்டார். பாகிஸ்தான், இலங்கை மற்றும் ஆப்கானிஸ்தானுக்கு எதிரான சூப்பர் ஃபோர் போட்டிகளில் விளையாடிய பந்த், மொஹாலியில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான முதல் டி20 போட்டியில் பதினொன்றில் இருந்து வெளியேறினார்.

இந்தியாவின் ஒரே விக்கெட் கீப்பிங் தேர்வாக கில்கிறிஸ்ட் பந்தை ஆதரித்த போதிலும், அவர் கார்த்திக்கின் “பன்முகத்தன்மை” மற்றும் அவரது அபாரமான முடிக்கும் திறன்களை விரும்புவதாக கூறினார். “இருவரும் ஒரே அணியில் விளையாட முடியுமா என்று பார்ப்பது சுவாரஸ்யமாக இருக்கும். அவர்களால் முடியும் என்று நான் நினைக்கிறேன். அவர்கள் ஒரு அணிக்கு என்ன கொண்டு வருகிறார்கள்… தினேஷ் கார்த்திக்கின் பன்முகத்தன்மை, அவர் வரிசையில் முதலிடத்தில் விளையாட முடியும், அவரால் முடியும். , அவர் தனது வாழ்க்கையில் பிற்காலத்தில் அதிகம் செய்ததைப் போல, மிடில் மற்றும் லேட் ஓவர்களை முடிக்க வேண்டும். அவர் மிகவும் அருமையான டச் கேமைக் கொண்டுள்ளார்.”

முன்னதாக, ஐசிசி ரிவியூ ஷோவில் பேசிய பாண்டிங், பக்கத்தின் பேட்டிங் சக்தியை வலுப்படுத்த இந்தியாவின் ப்ளேயிங் லெவனில் பந்த் மற்றும் கார்த்திக்கை ஒன்றாக சேர்க்கும் பார்வைக்கு ஒப்புதல் அளித்தார். “இந்தியாவின் சிறந்த அணியில் இந்த இரண்டு வீரர்களும் (கார்த்திக் மற்றும் பந்த்) உள்ளனர் என்று நான் நினைக்கிறேன், அவர்கள் இருவரும் கீப்பர்களாக இருந்தாலும் எனக்கு கவலையில்லை, ஆனால் அவர்களின் பேட்டிங் திறமை போதுமானது என்று நான் நினைக்கிறேன். மிடில் ஆர்டரில் ரிஷப் மற்றும் ஃபினிஷராக தினேஷ், அவர்கள் எனக்கு மிகவும் ஆபத்தானதாகத் தெரிகிறது.”

பாண்டிங், 24 வயதான பந்த், 37 வயதான கார்த்திக்கை விட முன்னிலையில் உள்ளார், ஏனெனில் அவருக்கு இந்திய அமைப்பில் அதிக வாய்ப்புகள் வழங்கப்படலாம் என்று கூறினார். ஐபிஎல்லில் டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் அணியின் தலைமைப் பயிற்சியாளராக பாண்டிங் பந்தை நெருங்கிய இடத்தில் இருந்து பார்த்துள்ளார், அங்கு இடது கை ஆட்டக்காரர் கேப்டனாக இருந்தார்.

“இதோ பார், நான் ரிஷப்பிற்கு ஆதரவாகப் போகிறேன், ஏனென்றால் தினேஷை விட அவருக்கு இன்னும் கொஞ்சம் வாய்ப்புகள் கிடைக்கும் என்று நான் நினைக்கிறேன்.”

சமீபத்திய கதைகள்