ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் சுற்றுப்பயணத்திற்கான வங்காளதேச அணியில் ஷகிப் இடம் பெறவில்லை

2022 ஆம் ஆண்டு ஆஸ்திரேலியாவில் நடைபெறவுள்ள ஐசிசி ஆடவர் டி20 உலகக் கோப்பைக்கான ஆயத்தங்களைத் தீவிரப்படுத்துவதால், ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் சுற்றுப்பயணத்தில் வங்கதேச அணி கேப்டன் ஷகிப் அல் ஹசனின் சேவை இல்லாமல் இருக்கும்.

ஷாகிப் கரீபியன் பிரீமியர் லீக்கில் தொடர்ந்து பங்கேற்பதால் 17 பேர் கொண்ட அணியில் இடம் பெறவில்லை. ஷாகிப் இல்லாத நிலையில், விரல் காயத்தில் இருந்து திரும்பிய நூருல் ஹசன் அணியை வழிநடத்துவார்.

அக்டோபரில் நடைபெறவுள்ள டி20 உலகக் கோப்பைக்கான அணியில் இடம் பெற்றுள்ள வீரர்களைக் கொண்ட அணி முக்கியமாகும். ஆனால் ஷாகிப் இல்லாத நிலையில், ஆஸ்திரேலியாவுக்காக காத்திருப்பில் உள்ள நான்கு ரிசர்வ் வீரர்களில் மூவரை பங்களாதேஷ் சேர்த்துள்ளது.

லெக் ஸ்பின்னர் ரிஷாத் ஹொசைனுக்கு முதல் மூத்த அழைப்பு வந்தது. பேட்டர் சௌமியா சர்க்கார் மீண்டும் அழைக்கப்படுகிறார், கடைசியாக நவம்பர் 2021 இல் டி20 ஐ விளையாடினார். இடது கை வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஷோரிஃபுல் இஸ்லாமும் 17 பேர் கொண்ட அணியில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளார்.

வங்காளதேசம் செப்டம்பர் 22 அன்று ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸுக்கு புறப்பட்டு புரவலர்களுக்கு எதிராக இரண்டு போட்டிகள் கொண்ட டி20 ஐ தொடரில் விளையாடுகிறது. இரண்டு போட்டிகள் செப்டம்பர் 25 மற்றும் 27 ஆகிய தேதிகளில் நடைபெற உள்ளன. பிளாக்கேப்ஸ் மற்றும் பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான டி20ஐ முத்தரப்பு தொடருக்காக நியூசிலாந்துக்கு புறப்படுவதற்கு முன், ஆஸ்திரேலியாவில் நடக்கும் மார்க்கீ நிகழ்வுக்கான தயாரிப்புகளைத் தொடர, அணி செப்டம்பர் 28 அன்று வங்கதேசம் திரும்பும். .

வங்காளதேச அணி: நூருல் ஹசன் (கேட்ச்), சப்பிர் ரஹ்மான், மெஹிதி ஹசன் மிராஸ், அபிஃப் ஹொசைன், மொசாடெக் ஹொசைன், லிட்டன் தாஸ், யாசிர் அலி, முஸ்தபிசுர் ரஹ்மான், முகமது சைபுதீன், தஸ்கின் அகமது, எபடோட் ஹொசைன், நஜ்ம் ஏ, நஜ்ம் மஹ்முத், நஜ்ஸன் மஹ்முத்ஸ். ஷோரிஃபுல் இஸ்லாம், சௌமியா சர்க்கார், ரிஷாத் ஹொசைன்