இயக்குனர் அட்லீ பிறந்தநாள் விழாவில் விஜய் மற்றும் ஷாருக்கானுடன் இருக்கும் புகைப்படம் இணையத்தில் வைரல்

இயக்குனர் அட்லீ தனது பிறந்தநாளை இந்திய சினிமாவின் தூண்களுடன் கொண்டாடினார், மேலும் அவர் தளபதி விஜய் மற்றும் ஷாருக்கானுடன் விருந்தில் இருந்து ஒரு படத்தைப் பகிர்ந்து சமூக ஊடகங்களில் எடுத்துச் சென்றார். திரைப்பட தயாரிப்பாளர், செப்டம்பர் 21 அன்று தனது பிறந்தநாளைக் கொண்டாடுகிறார், தற்போது ஷாருக்கானின் வரவிருஇயக்குனர் அட்லீ தனது பிறந்தநாளை இந்திய சினிமாவின் தூண்களுடன் கொண்டாடினார், மேலும் அவர் தளபதி விஜய் மற்றும் ஷாருக்கானுடன் விருந்தில் இருந்து ஒரு படத்தைப் பகிர்ந்து சமூக ஊடகங்களில் எடுத்துச் சென்றார். திரைப்பட தயாரிப்பாளர், செப்டம்பர் 21 அன்று தனது பிறந்தநாளைக் கொண்டாடுகிறார், தற்போது ஷாருக்கானின் வரவிருக்கும் படமான ‘ஜவான்’ படப்பிடிப்பில் இருக்கிறார்.
க்கும் படமான ‘ஜவான்’ படப்பிடிப்பில் இருக்கிறார்.

இயக்குனர் ஷங்கரிடம் உதவி இயக்குனர் நாட்களில் பணியாற்றிய அட்லீ ராஜா ராணி படத்தின் மூலம் அறிமுகமானார். அதன் பிறகு விஜய்யுடன் தெறி, மெர்சல், பிகில் ஆகிய மூன்று படங்களில் பணியாற்றினார். இவை மூன்றும் பெரிய வெற்றிப் படங்களாக அமைந்து ரசிகர்களிடையேயும் பிடித்தமானவை. பிகில் படத்தின் மாபெரும் வெற்றியைத் தொடர்ந்து இயக்குனர் ஷாருக்கானுடன் ‘ஜவான்’ படத்தில் இணைந்துள்ளார்.

தற்போது ஜவான் படப்பிடிப்பிற்காக சென்னையில் இருக்கும் பாலிவுட் பாட்ஷா, தனது இயக்குனரின் விருந்தில் இணைந்தார், அதே நேரத்தில் விஜய்யும் கொண்டாட்டத்திற்கு வந்தார். இந்தப் படம் ஏற்கனவே சமூக வலைதளங்களில் வைரலானது.
நடிகர் விஜய் தற்போது வம்சி பைடிபள்ளி இயக்கத்தில் வரிசை படத்தில் நடித்து வருகிறார்.