Saturday, April 13, 2024 6:47 pm

வாழ்நாள் முழுவதும் தலைமைத்துவ தடை குறித்து விவாதிக்க வார்னர் முடிவு !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தென்னாப்பிரிக்காவில் நடந்த டெஸ்ட் தொடரின் போது 2018 பந்தை சேதப்படுத்திய ஊழலை அடுத்து அவருக்கு விதிக்கப்பட்ட வாழ்நாள் தலைமைத் தடை குறித்து தெளிவான படத்தைப் பெற கரிஸ்மாடிக் ஆஸ்திரேலிய தொடக்க ஆட்டக்காரர் டேவிட் வார்னர் விரைவில் கிரிக்கெட் ஆஸ்திரேலியா (சிஏ) தலைவர் நிக் ஹாக்லியை சந்திப்பார்.

மூன்று ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கெட் வீரர்கள் — அப்போதைய கேப்டன் ஸ்டீவ் ஸ்மித், அவரது துணை வார்னர் மற்றும் கேமரூன் பான்கிராஃப்ட் — என்று அழைக்கப்படும் எபிசோடின் பின்னர் ஒரு வருடத்திற்கு மிகாமல் பல்வேறு காலங்களுக்கு சர்வதேச மற்றும் உள்நாட்டு கிரிக்கெட்டில் விளையாட தடை விதிக்கப்பட்டது. மணர்த்துகள்கள் காகிதம்-கேட் ஊழல்’.

2018 ஆம் ஆண்டு கேப் டவுன் டெஸ்டின் போது நடந்த எபிசோட், மூவரையும் தடை செய்ய CA ஐத் தூண்டியது மட்டுமல்லாமல், ஸ்மித்தை இரண்டு ஆண்டுகள் தலைமைப் பொறுப்பை ஏற்கத் தடை விதித்தது, அதே நேரத்தில் வார்னர் தனது தொழில் வாழ்க்கை முழுவதும் அத்தகைய பாத்திரத்தில் இருந்து தடை செய்யப்பட்டார்.

ஆனால் தடைக்குப் பிறகு வார்னர் மீண்டும் அணிக்கு திரும்பியதால், கடந்த ஆண்டு ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் நடந்த ஐசிசி டி 20 உலகக் கோப்பையில் ஆஸ்திரேலியாவின் முதல் பட்டத்தை வென்றது உட்பட பல பிரச்சாரங்களில் அணியை வெற்றிக்கு வழிநடத்தினார்.

அவர் தனது சிறந்த நடத்தையில் இருக்கிறார், டெஸ்ட் கேப்டன் பாட் கம்மின்ஸ் உட்பட பல தற்போதைய மற்றும் முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர்கள், மூத்த வீரர் மீதான தலைமைத் தடையை நீக்குமாறு CA ஐக் கேட்க தூண்டினார்.

ஆரோன் ஃபின்ச் ஓய்வு பெற்றதைத் தொடர்ந்து, ஒரு நாள் சர்வதேசப் போட்டிகளில் (ODIகள்) இப்போது ஆஸ்திரேலிய அணியில் கேப்டன் பொறுப்பை ஏற்கிறார், வார்னர் அந்த பாத்திரத்தை ஏற்றுக்கொள்வதற்கான வாய்ப்புகளை விரும்புகிறார்.

டெஸ்ட் கேப்டனான பாட் கம்மின்ஸ் இந்த பணிக்கு முன்னோடியாக கருதப்பட்டாலும், வார்னர் “தற்போது ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கெட்டில் அதிகாரப்பூர்வ தலைமைப் பாத்திரத்தை வகிக்க தடை விதிக்கப்பட்டிருந்தாலும் சமன்பாட்டிலிருந்து வெளியேறவில்லை” என்று செவ்வாயன்று foxsports.com.au இல் ஒரு அறிக்கை தெரிவித்துள்ளது.

செவ்வாயன்று, வார்னர் தனது வாழ்நாள் முழுவதும் தலைமைப் பொறுப்பில் இருந்து தடை விதிக்கப்பட்டதற்கு காரணம் மணர்த்துகள்கள்-கேட் ஊழல் அல்ல என்று தான் கருதுவதாகவும், 2017 ஆம் ஆண்டின் கசப்பான மற்றும் நீடித்த தகராறுகள் உட்பட, “இன்னும்” இருப்பதாகவும் வார்னர் அறிக்கையில் மேற்கோள் காட்டப்பட்டார். மற்றும் CA ஒரு புதிய புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தம்’, அறிக்கையின்படி.

“துரதிர்ஷ்டவசமாக 2018 க்கு முந்தைய பல நிகழ்வுகள் குழுவுடன் இருந்தன. புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தம் மற்றும் அனைத்தும்,” வார்னர் கூறினார்.

“ஏராளமான விஷயங்கள் இருந்தன… கேப் டவுன் விஷயங்களை விட விஷயங்கள் அதிகமாகிவிட்டன. அதற்கும் அதிகமாக இருந்தது.

“எனது முடிவு, வழங்கப்பட்ட அபராதம் அதற்கு முன் நடந்த விஷயங்கள் அதிகம் என்று நான் நினைக்கிறேன்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

“நான் நிக் ஹாக்லியிடம் பேசினேன், நாங்கள் முயற்சி செய்து பிடிக்கப் போகிறோம். தற்போது இது மிகவும் கடினம்… ஆனால் அடுத்த இரண்டு வாரங்களில் நம்மால் முடியும் என்று நான் நம்புகிறேன். ஆனால் அவசரம் இல்லை. எதற்கும்,” வார்னர் மேலும் கூறினார்.

ஒருநாள் போட்டித் தலைவர் பதவிக்கு அவர் பரிசீலிக்கப்பட்டால் மகிழ்ச்சி அடைவேன் என்று வார்னர் கூறினார். “நான் எந்த உரையாடலும் இல்லை. ஆனால் நாள் முடிவில் கேப்டனாக எந்த வாய்ப்பு கிடைத்தாலும் அது ஒரு பாக்கியமாக இருக்கும் என்று நான் நினைக்கிறேன்.

ஆனால், எனது முடிவில் இருந்து, பாலத்தின் கீழ் செல்ல நிறைய தண்ணீர் உள்ளது, கிரிக்கெட் ஆஸ்திரேலியாவுடன் அந்த உரையாடல்களை நடத்த வேண்டும், மேலும் எனது முக்கிய கவனம் உண்மையில் கிரிக்கெட் விளையாடுவதுதான்.”

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்