சாலையில் பிரியங்கா நடனமாடிய வீடியோ வைரல் !

விஜய் டிவியில் மிகவும் பிரபலமான பெண் வீடியோ ஜாக்கியான பிரியங்கா தேஷ்பாண்டே தனது வேடிக்கையான அன்பான அணுகுமுறைக்கு பெயர் பெற்றவர். சமீபத்தில் கனடாவுக்கு விடுமுறையில் இருந்த அவர், தெருக்களில் நடந்து சென்று திடீரென நடனமாடும் வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

காமெடி ஒன்லைனர்கள் மற்றும் பிரியங்காவின் மகிழ்ச்சியான ஆங்கரிங் ஆகியவற்றைப் பார்த்த ரசிகர்கள் அவரது நடனத் திறனைக் கண்டு ஆச்சரியமடைந்து இன்ஸ்டாகிராமில் லைக்குகளைப் பொழிந்துள்ளனர். ‘பிக்பாஸ் 5’ நாட்களில் அவர் முதன்முதலில் கால் அசைக்க முடியும் என்று காட்டியது நினைவுக்கு வருவதாக சிலர் கருத்து தெரிவித்துள்ளனர்.

காமெடி ஒன்லைனர்கள் மற்றும் பிரியங்காவின் மகிழ்ச்சியான ஆங்கரிங்கைப் பார்த்த ரசிகர்கள் அவரது நடனத் திறனைக் கண்டு ஆச்சரியமடைந்து இன்ஸ்டாகிராமில் லைக்குகளைப் பொழிந்துள்ளனர். ‘பிக்பாஸ் 5’ நாட்களில் அவர் முதன்முதலில் கால் அசைக்க முடிந்தது என்று காட்டியது நினைவுக்கு வருவதாக சிலர் கருத்து தெரிவித்தனர்.