வீராவின் பராசக்தி IFFM 2022 இல் உலகத் திரையிடப்பட உள்ளது

இயக்குனர் சிவகணேஷின் பராசக்தி, வீரா மற்றும் பாவெல் நவகீதன் ஆகியோர் முன்னணியில் உள்ளனர், இந்த ஆண்டு மெல்போர்ன் இந்திய திரைப்பட விழாவில் (IFFM) உலக அரங்கேற்றம் நடைபெறவுள்ளது.

இந்தப் படத்தின் மூலம் அறிமுகமாகும் சிவகணேஷ், சூரரைப் போற்று, இருதி சுட்டு ஆகிய படங்களில் சுதா கொங்கராவிடம் இணை இயக்குநராக இருந்துள்ளார்.

பராசக்தி தனது தாயின் அகால மரணத்தால் பாதிக்கப்பட்ட ஒரு நடிகரைப் பற்றியது என்று ஆதாரங்கள் கூறுகின்றன. இழப்பால் தூண்டப்பட்ட ஒரு உணர்ச்சிப் பயணத்தை அவர் தொடங்குகையில், அதே நாளில் அவர் செட்டில் திரும்பி, யதார்த்தத்திற்கும் கற்பனைக்கும் இடையிலான கோடுகளை மங்கலாக்கும் நடிப்பை உருவாக்குகிறார்.

பராசக்தியின் உத்வேகத்தைப் பற்றி கேட்டபோது, ​​சிவகணேஷ் கூறுகிறார், “என் படத்திற்குப் பின்னால் உத்வேகம் என்ற தனிப் புள்ளி இல்லை. ஒரு உத்வேகத்திற்கு மிக அருகில் வருவது உருமாற்றத்தின் கருத்து – ஒரு கம்பளிப்பூச்சி தன்னை ஒரு அழகான பட்டாம்பூச்சியாக தீவிரமாக மாற்றினால், ஏன் முடியும்’ நாம்?”

“இது ஒரு போராடும் நடிகரின் பயணம், ஒவ்வொரு நாளும் கேமராவின் முன் தன்னைத்தானே மீட்டெடுக்கும் கலைஞருக்கு இது என்ன அர்த்தம் என்பதை உலகம் பார்க்கவும் புரிந்துகொள்ளவும் நான் காத்திருக்க முடியாது.”

படத்தின் தயாரிப்பாளர் அவினாஷ் விஸ்வநாதன் கூறும்போது, ​​”பராசக்தியின் உலக அரங்கேற்றம் IFFM 2022 இல் நடைபெறுவது பெருமையாக உள்ளது. இது ஒரு அற்புதமான பயணத்தின் தொடக்கத்தைக் குறிக்கிறது, எங்கள் இயக்குனர் சிவகணேஷுக்கு எனது நன்றியைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன். , படத்தின் மொத்த நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் – இந்த படத்தை நிறைய அன்புடனும் ஆர்வத்துடனும் ஒன்றாக இணைத்துள்ளனர். இந்த ஆண்டு விழாவின் ஒரு பகுதியாக இருக்கும் மற்ற அனைத்து படங்களுக்கும் ஒரு பெரிய வாழ்த்துக்கள்.”

IFFM 2022 ஆகஸ்ட் 12-20 வரை நேரிலும், ஆகஸ்ட் 13-30 வரை நடைமுறையிலும் நடைபெறும்.