யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையமைத்துள்ள பரம்பொருளின் முதல் சிங்கிள் பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

பரம்பொருள் படத்தின் முதல் சிங்கிள் பாடலை நாளை வெளியிட இருக்கிறார்கள் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள். யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையமைத்துள்ள இந்த பாடலை சங்கர் மகாதேவன் பாடியுள்ளார். இப்படத்தில் சரத்குமாருடன் இணைந்து நாயகனாக நடிக்கும் நடிகர் அமிதாஷ் பிரதான் பாடலின் ஒரு பகுதியையும் பாடியுள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

தனுஷின் வேலையில்லா பட்டதாரி படத்தில் அமிதாஷ் வில்லனாக நடித்தார். அரவிந்த் ராஜ் இயக்கியுள்ள இப்படத்தை கேவி கிரியேஷன்ஸ் நிறுவனம் தயாரித்துள்ளது. பரம்பொருள் படத்தில் காஷ்மீரா நாயகியாக நடிக்கிறார், இயக்குனர் பாலாஜி சக்திவேலும் படத்தில் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார்.

முன்னணி நடிகர்களான சரத்குமார் மற்றும் அமிதாஷ் ஆகியோர் யுவனை கடத்திச் சென்று தங்களுக்காக ஒரு பாடலுக்கு இசையமைக்கும்படி அவரை வற்புறுத்தும் ஒரு லேசான ஸ்கிட் வீடியோ மூலம் முதல் தனிப்பாடலுக்கான அறிவிப்பு வெளியிடப்பட்டது. இதன் முதல் சிங்கிள் நாளை வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

படத்திற்கு எஸ் பாண்டிகுமார் ஒளிப்பதிவு செய்கிறார், நாகூரன் படத்தொகுப்பைக் கையாண்டுள்ளார். படத்தின் கதைக்களம் மற்றும் மற்ற நடிகர்கள் பற்றிய விவரங்கள் பரம்பொருள் குழுவால் இன்னும் வெளியிடப்படவில்லை.