Saturday, June 29, 2024 4:08 am

கன்பத் படத்தின் மூலம் பாலிவுட்டில் அறிமுகமானதை அதிர்ஷ்டமாக உணர்கிறேன் நடிகர் ரஹ்மான் !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ரஹ்மானைப் பொறுத்தவரை, அவரது படங்களின் வரிசை மிகவும் உற்சாகமாக இருக்கிறது. கோலிவுட்டில் குறைந்தபட்சம் ஐந்து படங்கள் இருக்கும் நிலையில், இப்போது பாலிவுட்டிலும் அறிமுகமாக இருக்கிறார். குயின் இயக்குனரான விகாஸ் பாஹ்லின் கண்பத் திரைப்படத்தில் அவர் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார்.

ரஹ்மான் தனது கதாபாத்திரத்தைப் பற்றி அதிகம் வெளிப்படுத்தாத நிலையில், “இது ஒரு சுவாரஸ்யமான திட்டம், இதில் டைகர் ஷெராஃப், க்ரித்தி சனோன் மற்றும் கௌஹர் கான் ஆகியோரும் உள்ளனர். டைகருக்கு ஜோடியாக க்ரிதி நடிக்க, எனக்கு ஜோடியாக கவுஹர் நடிக்கிறார். அமிதாப் பச்சன் என் அப்பாவாக நடிக்கிறார்; இது ஒரு விருந்தினர் பாத்திரம் ஆனால் பயனுள்ள ஒன்று. லண்டன், மும்பை, லடாக் ஆகிய இடங்களில் படப்பிடிப்பு நடத்தினோம். இது எனது பாலிவுட் அறிமுகமாக இருப்பதை நான் அதிர்ஷ்டமாகவும் அதிர்ஷ்டமாகவும் உணர்கிறேன்.

இதற்கிடையில், நடிகர் மணிரத்னம் இயக்கத்தில் விக்ரம், ஜெயம் ரவி, கார்த்தி, சரத் குமார், ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன், த்ரிஷா மற்றும் ஐஸ்வர்யா லெக்ஷ்மி மற்றும் பலர் இணைந்து நடித்துள்ள பொன்னியின் செல்வன் – ஐ பற்றியும் உதைக்கப்படுகிறார். “தமிழ் இண்டஸ்ட்ரியில் இருந்து வரும் மிகப்பெரிய படங்களில் இதுவும் ஒன்று. அதில் உங்கள் பங்கின் நீளம் முக்கியமில்லை; முக்கிய விஷயம் என்னவென்றால், நீங்கள் பொன்னியின் செல்வனின் ஒரு பகுதி. ஏனென்றால் இன்னும் 30-40 வருடங்களில் இந்தப் படத்தை யாரும் ரீமேக் செய்வார்கள் என்று நான் நினைக்கவில்லை. மேலும், புத்தகத்தைப் படிக்க முடியாதவர்களுக்கு இது ஒரு காட்சிக் குறிப்பாக இருக்கும். இந்தப் படம் பாகுபலியை விட மிகப் பெரியது, ஏனெனில் அதில் எத்தனை கதாபாத்திரங்கள் உள்ளன.

பொன்னியின் செல்வன் ஒருவரைப் பற்றியது அல்ல; ஒவ்வொரு கேரக்டருக்கும் ஒரு பின் கதை உண்டு அதை மணி சார் அழகாக திரையில் மொழிபெயர்த்துள்ளார். அவர் நாவலுக்கு நியாயம் செய்துள்ளார் என்று நான் நினைக்கிறேன், அதில் ஒரு பகுதியாக இருப்பதில் நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறேன், ”என்று அவர் முந்தைய பேட்டியில் எங்களிடம் கூறினார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்