சூப்பர்ஸ்டார் ரஜினிகாந்தின் அடுத்த பட இயக்குனர் இவரா ? வெளியான மாஸ் அப்டேட்

வெற்றிகரமான திரில்லர் தமிழ் திரைப்படமான ‘கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தல்’ மூலம் இயக்குநராக அறிமுகமானவர் தேசிங்கு பெரியசாமி. துல்கர் சல்மான் மற்றும் ரிது வர்மா நடித்த படம் 2020 ஆம் ஆண்டின் தொடக்கத்தில் வெளியிடப்பட்டது, மேலும் சுவாரஸ்யமான படம் இயக்குனருக்கு பாராட்டுக்களைப் பெற்றது. சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்துடன் இணைந்து பணியாற்றியது குறித்து தேசிங்கு பெரியசாமி தற்போது விளக்கம் அளித்துள்ளார்.

தேசிங்கு பெரியசாமி, ‘கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தல்’ படத்தில் தனது அற்புதமான பணிக்காக ரஜினிகாந்தால் பாராட்டப்பட்டார், மேலும் பிந்தையவர் இயக்குனருடன் ஒரு திரில்லர் படத்தில் பணியாற்ற விருப்பம் தெரிவித்தார். இது யூகங்களை கிளப்பியது, மேலும் தேசிங்கு பெரியசாமி ரஜினிகாந்தை இயக்குவது குறித்த செய்திகள் இணையத்தில் தொடர்ந்து வெளியாகி வருகின்றன.

இருப்பினும், இயக்குனர் தேசிங்கு பெரியசாமி தனது சமீபத்திய ஊடக உரையாடலின் போது தெளிவுபடுத்தியதுடன், தனது அடுத்த படம் ரஜினிகாந்துடன் இல்லை என்பதை உறுதிப்படுத்தியுள்ளார். ஆனால் அவர் சூப்பர் ஸ்டார்களின் தீவிர ரசிகராக இருப்பதால் ஸ்பெஷலிஸ்ட் ஸ்டாரை இயக்கும் ஆசையும் இயக்குனருக்கு உள்ளது. தேசிங்கு பெரியசாமி தனது இரண்டாவது இயக்குனரை இன்னும் அறிவிக்கவில்லை, மேலும் இந்த இளம் திறமை யாருடன் கைகோர்க்கிறது என்பதைப் பார்க்க ரசிகர்கள் ஆர்வமாக உள்ளனர்.

இதற்கிடையில், தேசிங்கு பெரியசாமி தனது காதலியும் நடிகையுமான நிரஞ்சனி அகத்தியனை மணந்தார், அவர் இயக்குனரின் முதல் படமான ‘கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்’ படத்தில் முக்கிய கதாபாத்திரத்திலும் நடித்துள்ளார். பிரமாண்டமான திருமண விழா பிப்ரவரி 2021 இல் நடந்தது, மேலும் இந்த ஜோடியின் அழகான படங்கள் இணையத்தில் வெளிவந்துள்ளன.