எதிர்காலத்தில் இந்தியாவை வழிநடத்துவதில் பாண்டியா மகிழ்ச்சி அடைகிறேன் !!

மேற்கிந்தியத் தீவுகளுக்கு எதிரான ஐந்தாவது டி20 போட்டியில் இந்தியா 88 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றதைத் தொடர்ந்து, ஸ்டாண்ட்-இன் கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியா, அவ்வாறு செய்ய வாய்ப்பு கிடைத்தால் நாட்டை வழிநடத்துவதில் மகிழ்ச்சி அடைவேன் என்று கூறினார்.

ஷ்ரேயாஸ் ஐயரின் அரை சதம் மற்றும் இந்திய சுழற்பந்து வீச்சாளர்களின் ஆதிக்கம் செலுத்தும் ஆட்டத்தால், புளோரிடாவில் ஞாயிற்றுக்கிழமை நடந்த தொடரின் ஐந்தாவது மற்றும் கடைசி டி20 போட்டியில், மேற்கிந்திய தீவுகளுக்கு எதிரான மென் இன் ப்ளூ அணி 88 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது.

“உங்கள் நாட்டை வழிநடத்தும் வாய்ப்பைப் பெறுவது மிகவும் சிறப்பான உணர்வு. அப்படியானால், விளையாட்டை வெல்வது எனக்கு மிகவும் முக்கியம். கேப்டன் ரோ (ரோஹித் ஷர்மா) இந்த ஆட்டத்திற்கு முன்பு எல்லாவற்றையும் சிறப்பாகச் செய்தார், எனவே நாங்கள் தொடர்ந்து விளையாடுவதை உறுதி செய்தேன். நல்ல வேலை. (கேப்டன் பதவியில்) ஏன் இல்லை? ஒரு வாய்ப்பு கிடைத்தால், அதைச் செய்வதில் நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைவேன். ஆனால் இப்போதைக்கு, உலகக் கோப்பை வரவிருக்கிறது, அது ஒரு அணியாக சிறப்பாக செயல்பட வேண்டும். எங்களிடம் உள்ள வீரர்கள் மற்றும் நாங்கள் பெறும் சுதந்திரம் இதுவே புதிய இந்தியா. வீரர்கள் சுதந்திரத்துடன் விளையாடுவதையும், தோல்வியைப் பற்றி கவலைப்படாமல் விளையாடுவதையும் என்னால் பார்க்க முடிகிறது. நீங்கள் அதைச் செய்யும்போது, ​​​​நீங்கள் சிறப்பான விஷயங்களைச் செய்ய முனைகிறீர்கள்” என்று பாண்டியா கூறினார். விளக்கக்காட்சி.

“அக்ஸருக்கு பவர்பிளேயில் பந்துவீசப் பழகியதால், அவர் தனது சொந்தப் பந்துவீச்சைப் பிடிக்கும் திறன் கொண்டவர், அதன் பிறகு ரிஸ்ட் ஸ்பின்னர்கள் மூலம் விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தலாம் என்று எனக்குத் தெரியும். இங்கிருந்து எப்படி சிறப்பாகச் செல்வது என்பதுதான் நான் அக்சருக்கு பந்து வீச விரும்பினேன். தயாரிப்பு வாரியாக நாங்கள் உலகக் கோப்பைக்கு தயாராக உள்ளோம், ஆனால் இந்த விளையாட்டில், நீங்கள் கற்றுக்கொள்வதை ஒருபோதும் நிறுத்த மாட்டீர்கள். எனவே இது ஒவ்வொரு ஆட்டத்திலும் கற்றுக்கொள்வது பற்றியது” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இந்த வெற்றியின் மூலம் இந்தியா 4-1 என்ற கணக்கில் தொடரை கைப்பற்றியுள்ளது. இந்தியா தனது முதல் இன்னிங்சில் 7 விக்கெட்டுக்கு 188 ரன்கள் எடுத்தது. ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் வெள்ளை-பந்து கிரிக்கெட்டில் தனது சிறப்பான ஆட்டத்தை தொடர்ந்தார் மற்றும் மற்றொரு அரை சதத்தை அடித்தார், 40 பந்துகளில் 64 ரன்கள் எடுத்தார். தீபக் ஹூடா 25 பந்துகளில் 38 ரன்கள் எடுத்தார். அவர் ஐயருடன் 76 ரன்கள் எடுத்தார். அவர்களின் விக்கெட்டுகள் சரிந்த பிறகு, சஞ்சு சாம்சன் (15), தினேஷ் கார்த்திக் (12) ஆகியோரின் விக்கெட்டுகள் ஆரம்பத்தில் வந்தன.

ஹர்திக் பாண்டியா 16 பந்துகளில் 28 ரன்கள் எடுத்ததன் மூலம் இந்தியா 180 ரன்களை எட்டியது. வெஸ்ட் இண்டீஸ் பந்துவீச்சாளர்களில் ஒடியன் ஸ்மித் 3/33 எடுத்தார். ஹைடன் வால்ஷ், ஓபேட் மெக்காய், ஜேசன் ஹோல்டர் ஆகியோர் தலா ஒரு விக்கெட் வீழ்த்தினர்.

189 ரன்களை சேஸ் செய்த வெஸ்ட் இண்டீஸ் சீரான இடைவெளியில் விக்கெட்டுகளை இழந்தது. சுழற்பந்து வீச்சாளர் அக்சர் படேல் (3/15) டாப் ஆர்டரை அழித்தார், ரவி பிஷ்னோய் (4/16), குல்தீப் யாதவ் (3/12) மிடில் ஆர்டர் மற்றும் லோயர் ஆர்டர் விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினர்.

ஷிம்ரோன் ஹெட்மயர் தவிர, யாரும் இந்தியர்களுக்கு அச்சுறுத்தலாகத் தெரியவில்லை. அவர் 35 பந்துகளில் 56 ரன்களை விளாசினார் மற்றும் ஒரு நபர்-ஆர்மியாக இருந்தார். மேற்கிந்திய தீவுகள் அணி 100 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழந்து 88 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தது. 3/15 என்ற கணக்கில் அபாரமாக ஆடிய அக்சர் படேல் ஆட்ட நாயகன் விருது பெற்றார்.