விக்ராந்தின் அடுத்த படம் பூஜையுடன் தொடங்குகிறது

0
விக்ராந்தின் அடுத்த படம் பூஜையுடன் தொடங்குகிறது

நடிகர் விக்ராந்த், கடைசியாக 2019 ஆம் ஆண்டு வெளியான ‘பக்ரித்’ திரைப்படத்தில் நடித்து, ‘தொட்டுவிடும் தூரம்’ என்ற தனது வரவிருக்கும் படத்தின் படப்பிடிப்பைத் தொடங்கியுள்ளார். ஏஎஸ் என்டர்டெயின்மென்ட் நிறுவனம் தயாரித்து, வி.பி.நாகேஸ்வரன் இயக்கும் இப்படத்தில் ‘டிக்கிலோனா’ புகழ் ஷிரின் காஞ்ச்வாலா கதாநாயகியாக நடித்துள்ளார். இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு ஆகஸ்ட் 3, 2022 அன்று அதிகாரப்பூர்வ பூஜையுடன் கூடிய படம்.

முதற்கட்ட படப்பிடிப்பு சென்னையிலும், மற்ற பகுதிகள் தேனியிலும் நடக்கவுள்ளது. தென் மாவட்டங்களில் உள்ள பூர்வீக வாழ்க்கை முறையை அடிப்படையாகக் கொண்ட இப்படம், ஆக்‌ஷன் மற்றும் குடும்பக் கூறுகளுடன் கூடிய சமூகக் கருப்பொருளைக் கொண்டிருக்கும். இப்படத்தில் விக்ராந்த் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கும் நிலையில், மற்றொரு முன்னணி கதாபாத்திரத்தில் அறிமுகமான நடிகர் நடிக்கவுள்ளார்.

மற்ற நட்சத்திர நடிகர்களில் ஜெய் பீம் புகழ் தமிழ், வேல ராமமூர்த்தி, மாரிமுத்து, டிக்கிலோனா புகழ் ஷெரின், ராமா, மதுசூதனன் மற்றும் இன்னும் சில முக்கிய நடிகர்கள் உள்ளனர். தொழில்நுட்பக் குழுவில் மாசானி ஒளிப்பதிவு, யுகபாரதியின் பாடல் வரிகள் மற்றும் தியாகராஜன் கலைப் பணிகளை ராஜசேகர் நடனக் காட்சிகளுடன் கையாள்கின்றனர்.

No posts to display