Thursday, March 30, 2023

செல்வராகவன் நானே வருவேன் ஒலிப்பதிவு பற்றிய அறிவிப்புகளைப் வெளியிட்ட செல்வராகவன்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அஜீத்துக்காக 10 வருடமாக கதை எழுதி காத்திருக்கும் ...

AK62 மே மாதம் முதல் அதன் வழக்கமான படப்பிடிப்பைத் தொடங்கும். இந்த...

கைது வாரண்ட்டை தள்ளுபடி செய்யக்கோரி செங்கல்பட்டு நீதிமன்றத்தில் யாஷிகா...

யாஷிகா ஆனந்த் இறுதியாக மார்ச் 27 அன்று தனது 2021 விபத்து...

உண்மையிலேயே லாங் பைக் ரைடுகளை மிஸ் பண்ணுகிறேன் கவுதம்...

நடிகர் கௌதம் கார்த்திக் தனது ‘பாத்து தலை’ திரைப்படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார்,...

ஒட்டுமொத்த இந்தியாவையே கலக்கு கலக்குன்னு கலக்கிய திரைப்படத்தில் ...

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் துனிவு படத்தின் மூலம் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற...

சிவகார்த்திகேயன் மாவீரன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ...

இந்த ஆண்டு திரைக்கு வரவிருக்கும் சுவாரஸ்யமான படங்களில் ஒன்றாக மாறி வரும்...

இயக்குனர் செல்வராகவன் ட்விட்டரில் தனுஷுடன் நானே வருவேன் என்ற தலைப்பில் நடிக்கவிருக்கும் படத்தின் புதுப்பிப்புகளை பகிர்ந்து கொண்டார். 2011 ஆம் ஆண்டு மயக்கம் என்னாவுக்குப் பிறகு ஏறக்குறைய பதினொரு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு தனுஷ்-செல்வராகவன் கூட்டணியை திரையில் காண ரசிகர்கள் ஆவலுடன் உள்ளனர். ட்விட்டர் பதிவில், இசையமைப்பாளர் யுவன் ஷங்கருடன் இசைப்பதிவு ஸ்டுடியோவில் இருக்கும் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார் செல்வராகவன். இடுகைக்கான தலைப்பில், ஆல்பம் தயாரிப்பின் இறுதி கட்டத்தில் உள்ளது என்பதை இயக்குனர் உறுதிப்படுத்தினார்.

தனுஷ் கதாநாயகன் மற்றும் வில்லன் என இரு வேடங்களில் நடிக்க உள்ளார். தனுஷின் திருச்சிற்றம்பலம் படத்தில் பணிபுரியும் ஓம் பிரகாஷ் ஒளிப்பதிவு செய்ய, மாரி புகழ் பிரசன்னா ஜிகே படத்தொகுப்பைக் கையாள்கிறார்.

யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையமைத்த இந்த ஒலிப்பதிவு, 2006 ஆம் ஆண்டு புதுப்பேட்டைக்கான சார்ட்பஸ்டர் ஆல்பத்திற்குப் பிறகு தனுஷ்-யுவன்-செல்வா காம்போ மீண்டும் வருவதைக் குறிக்கிறது. யுகபாரதியும் இசையமைப்பில் இருக்கும் நான்கு பாடல்களில் ஒன்றிற்கு இயக்குனரே வரிகளை எழுதியுள்ளார். ஒரு பாடலாசிரியர். இப்படத்தை கலைப்புலி எஸ் தாணு தனது வி கிரியேஷன்ஸ் பேனரில் தயாரித்துள்ளார். விஜய் நடித்த மிருகம் படத்தின் மூலம் நடிகராக அறிமுகமான இயக்குனர் செல்வராகவனும் இப்படத்தில் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்க உள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

படத்தின் சாட்டிலைட் உரிமையை ஏற்கனவே சன் டிவி வாங்கியுள்ளது, ஆனால் அதன் ஸ்ட்ரீமிங் உரிமைகள் குறித்த தகவல்கள் இன்னும் வெளிவரவில்லை. தற்போது இப்படம் செப்டம்பர் மாதம் உலகம் முழுவதும் திரையரங்குகளில் வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. அதிகாரப்பூர்வ வெளியீட்டுத் தேதி இன்னும் அறிவிக்கப்படவில்லை, ஆனால் ஒலிப்பதிவு முடிவடைந்துவிட்டதால், குழு மிக விரைவில் ஆல்பத்திலிருந்து ஒரு சிங்கிள் ஒன்றை வெளியிடும் என்று எதிர்பார்க்கலாம்.

சமீபத்திய கதைகள்