அருண் விஜய் நடித்த ‘பார்டர்’ படத்தின் ரீலிஸ் தேதி இதோ !!

0
அருண் விஜய் நடித்த ‘பார்டர்’  படத்தின் ரீலிஸ் தேதி இதோ !!

‘யானை’ படத்தில் கடைசியாக நடித்த நடிகர் அருண் விஜய் தனது அடுத்த ‘பார்டர்’ படத்திற்கு தயாராகி வருகிறார், இது ஆகஸ்ட் 31 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது. அறிவழகன் வெங்கடாசலம் இயக்கத்தில், அருண் விஜய், ரெஜினா கசாண்ட்ரா நடித்துள்ள ஆக்ஷன் திரில்லர் படம் ‘பார்டர்’. , ஸ்டெபி படேல், ஷான் ஷெரீப் கான், சந்திரசேகர் கோனேரி மற்றும் பகவதி பெருமாள். தேசபக்தி மற்றும் ஒரு ராணுவ அதிகாரி தீவிரவாத எதிர்ப்பு நடவடிக்கையை எப்படி நடத்துகிறார் என்பதுதான் படத்தின் கதை.

சென்னை, ஆக்ரா மற்றும் டெல்லியில் படமாக்கப்பட்டுள்ள இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு, பாதுகாப்பு புலனாய்வு அமைப்பின் ஒரு பகுதியாக இருக்கும் அரவிந்த் சந்திரசேகர் கதாபாத்திரத்தில் அருண் விஜய் நடிக்கிறார். இப்படத்தில் ரெஜினா கசாண்ட்ரா சாம்பல் நிற வேடத்தில் நடிப்பதாக கூறப்படுகிறது. ‘சக்ரா’ படத்தைத் தொடர்ந்து ரெஜினா கசாண்ட்ரா நெகட்டிவ் ரோலில் நடிக்கும் இரண்டாவது படம் இது.

‘பார்டர்’ திரைப்படம் இந்தியா முழுவதும் வெளியாகிறது மேலும் இப்படம் தமிழ், இந்தி மற்றும் தெலுங்கு மொழிகளில் வெளியாகவுள்ளது. இப்படத்திற்கு சாம் சிஎஸ் இசையமைத்துள்ளார். வேலையில், அருண் விஜய்க்கு ‘சினம்’, ‘பாக்ஸர்’ மற்றும் மாதவன் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கும் இயக்குனர் லிங்குசாமியுடன் பெயரிடப்படாத திரைப்படம் உள்ளிட்ட சில திட்டங்கள் தயாராக உள்ளன.

No posts to display