விக்ரம் நடிக்கும் ‘சியான் 61’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

0
விக்ரம் நடிக்கும் ‘சியான் 61’ படத்தை  பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

இயக்குனர் பா.ரஞ்சித், சீயான் விக்ரமுடன் அடுத்த படப்பிடிப்பை விரைவில் தொடங்க உள்ளதாக தெரிகிறது. ‘சியான் 61’ படத்தின் படப்பிடிப்பு விரைவில் தொடங்கும் என்று சமீபத்தில் நாங்கள் தெரிவித்திருந்த நிலையில், படத்தின் படப்பிடிப்பு ஆகஸ்ட், 2022 இறுதியில் தொடங்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

சமீபத்தில் இணைய ஊடகம் ஒன்றிற்கு பேட்டியளித்த இயக்குனர் பா.ரஞ்சித், ‘சியான் 61’ படத்தின் படப்பிடிப்பை ஆகஸ்ட் மாத இறுதியில் தொடங்க படக்குழு திட்டமிட்டுள்ளதாக தெரிவித்திருந்தார். இப்படம் 1800களின் காலகட்ட நாடகம் என்றும் பிரமாண்டமாக படமாக்கப்பட்டது என்றும் கூறப்படுகிறது. 3டி படத்திலும் படக்குழு திட்டமிட்டுள்ளதாகவும், இது பார்வையாளர்களுக்கு ஒரு காட்சி விருந்தாக இருக்கும் என்றும் அவர் தெரிவித்தார்.

முன்னதாக ஜூன் மாதம், தனது ஸ்டுடியோ கிரீன் பேனரில் படத்தை தயாரிக்கும் தயாரிப்பாளர் ஞானவேல் ராஜா, படம் 3டியிலும் படமாக்கப்படும் என்று தெரிவித்திருந்தார். மேலும் இப்படம் மிகப்பெரிய அளவில் திட்டமிடப்பட்டு இந்தியிலும் படமாக்கப்படும் என்றார்.

இயக்குனர் கௌதம் மேனன் விக்ரமுடன் இருக்கும் ஒரு படத்தைப் பதிவிட்டதால், விக்ரம் முதலில் கௌதம் மேனனின் ‘துருவ நட்சத்திரம்’ படத்தின் மீதமுள்ள பகுதிகளை முடித்துவிட்டு பா ரஞ்சித்தின் ‘சியான் 61’ படப்பிடிப்பிற்கு செல்வார் என்று தெரிகிறது.

No posts to display