முழுசா இன்னும் படத்துக்கு பெயர் கூட வைக்கல பெருத்த தொகைக்கு விலை போன AK61

0
முழுசா இன்னும் படத்துக்கு பெயர் கூட வைக்கல பெருத்த தொகைக்கு விலை போன AK61

இயக்குனர் எச் வினோத் அஜித்துடன் மூன்றாவது தொடர்ச்சியான படத்திற்காக இணைந்துள்ளார், இது நடிகரின் 61வது படமாகும், மேலும் படத்திற்கு தற்காலிகமாக ‘ஏகே 61’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. ஆர்வமுள்ள இயக்குனர் தற்போது படத்தின் சில சிறிய பகுதிகளை முன்னணி நடிகர் இல்லாமல் படமாக்கி வருவதாக கூறப்படுகிறது. படத்தின் ஆக்‌ஷன் காட்சியை படமாக்கிக் கொண்டிருந்தபோது, ​​சென்னை வண்டலூர் அருகே ரசிகர்களால் இயக்குனரைப் பார்த்தார். எனவே, ரசிகர்கள் அந்த இடத்தில் இருந்து சில வீடியோக்களையும் படங்களையும் கைப்பற்றியுள்ளனர்.

Ak61

அஜீத் – போனி கபூர்- எச்.வினோத்தின் ஏகே 61 படத்தின் பிரத்யேக அப்டேட், இதில் மூவரும் மூன்றாவது முறையாக இணையவுள்ளனர்.

நடிகர் அஜீத் மற்றும் எச்.வினோத்தின் இயக்கத்தில் போனி கபூர் தயாரிப்பில் பல ரசிகர்களின் மிகுந்த எதிர்பார்ப்புக்கு மத்தியில் வலிமை திரைப்படம் பிப்ரவரி 24 அன்று வெளியானது.

வலிமை ரசிகர்கள் மத்தியில் பெரும் வரவேற்பை பெற்றது. குறிப்பாக பைக் ஸ்டண்ட் காட்சிகளுக்கும், சென்டிமென்ட் காட்சிகளுக்கும் பெரும் ரசிகர்கள் குவிந்தனர். இப்படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் உலகம் முழுவதும் ரூ.250 கோடிக்கு மேல் வசூலித்துள்ளது.

நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமை படத்தின் வெற்றிக்குப் பிறகு நடிகர் அஜித் குமார், எச்.வினோத் மற்றும் போனி கபூர் ஆகியோரின் மூன்றாவது கூட்டணியான AK61 ஒரு வருடத்திற்கு முன்பு இறுதி செய்யப்பட்டது. வலிமையை தொடர்ந்து அஜித்குமாரின் 61வது படம் தொடங்கவுள்ளது. ஏகே61 படத்தின் படப்பிடிப்பு விரைவில் தொடங்க உள்ளதாக நம்பத்தகுந்த தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

AK 61 படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக்குடன் போனி கபூர் சில நாட்களுக்கு முன்பு ட்விட்டரில் புகைப்படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். அதில் நடிகர் அஜித் கருப்பு நிற நிழலில் வெள்ளை நிறத்தில் முடி மற்றும் தாடியை ஹைலைட் செய்யும் புகைப்படம் இடம்பெற்றிருந்தது. படத்தின் ப்ரீ புரொடக்‌ஷனை போனி கபூர் அறிவித்தார்.

ஏகே 61 படத்தின் ஆடியோ உரிமையை இந்தியாவின் மிகப்பெரிய இசை நிறுவனமான சோனி மியூசிக் கைப்பற்றியுள்ளதாக நம்பத்தகுந்த தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.வலிமை, விவேகம், என்னை அறிந்தால், மங்காத்தா, வேதாளம் போன்ற சமீபத்திய படங்களின் உரிமையையும் சோனி நிறுவனம் பெற்றுள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

‘ஏகே 61’ படத்தில் மஞ்சு வாரியர், ஜான் கொக்கன், வீரா மற்றும் அஜய் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர், மேலும் இப்படம் ஒரு திருட்டு த்ரில்லர் என்று கூறப்படுகிறது. ஜிப்ரான் இசையமைக்கிறார், இது அஜித்திற்கு அவரது முதல் படம்.

No posts to display