கவுதம் மேனன் இயக்கத்தில் சீயான் விக்ரம் நடிக்கும் துருவ நட்சத்திரம் படத்தை பற்றிய அப்டேட் இதோ !!

0
கவுதம் மேனன் இயக்கத்தில் சீயான் விக்ரம் நடிக்கும் துருவ நட்சத்திரம் படத்தை பற்றிய அப்டேட் இதோ !!

‘துருவ நட்சத்திரம்’ சீயான் விக்ரம் மற்றும் பிரபல இயக்குனர் கௌதம் மேனனின் நீண்ட கால தாமதமான ஸ்பை த்ரில்லர் என்பது நாம் அனைவரும் அறிந்ததே. மார்ச் மாதம், GVM மற்றும் விக்ரம் தங்கள் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட திட்டத்தை புதுப்பிக்கும் பணிகளைத் தொடங்கியுள்ளனர் என்பதை நாங்கள் உங்களிடம் கொண்டு வந்தோம். இருவரும் படத்தின் டப்பிங் மற்றும் பேட்ச்வொர்க் வேலைகளில் ஈடுபட்டு வருவதாக கூறப்படுகிறது.

இப்போது, ​​​​சமீபத்திய சூடான செய்தி என்னவென்றால், கவுதம் வாசுதேவ் மேனன் இப்போது ‘துருவ நட்சத்திரம்’ குறித்து மௌனம் கலைத்து, படம் மீண்டும் உயிர்ப்பிக்கப்படுவதாக இன்ஸ்டாகிராம் பதிவின் மூலம் சூசகமாகத் தெரிவித்தார். அவர் தன்னையும் சியான் விக்ரத்தையும் உள்ளடக்கிய இரண்டு சமீபத்திய புகைப்படங்களைப் பகிர்ந்து கொண்டார், மேலும் “நட்சத்திரங்கள் சீரமைக்கும்!” (sic). அந்த படங்கள் தற்போது சமூக வலைதளங்களில் ட்ரெண்டாகி வருகிறது.

துருவ நட்சத்திரம் படத்தில் ரிது வர்மா மற்றும் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் கதாநாயகிகளாக நடிக்க, சிம்ரன், ராதிகா, பார்த்திபன் மற்றும் திவ்ய தர்ஷினி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். ஹாரிஸ் ஜெயராஜின் இசையமைப்பில், ஜோமோன் டி.ஜான், சந்தான கிருஷ்ணன் ரவிச்சந்திரன், மனோஜ் பரமஹம்சா மற்றும் எஸ்.ஆர்.கதிர் ஆகியோரால் ஒளிப்பதிவு செய்யப்பட்டுள்ள இந்தப் படத்தை ஆண்டனி எடிட்டிங் செய்துள்ளார்.

No posts to display