உண்மையிலேயே வாரிசு படம் டும்பப் படமா? சரத்குமார் கூறிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

0
உண்மையிலேயே வாரிசு படம் டும்பப் படமா? சரத்குமார்  கூறிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

தளபதி விஜய் நடிப்பில் பெரும் எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியிருக்கும் ‘வாரிசு ‘ திரைப்படம் இறுதிக்கட்ட படப்பிடிப்பை நெருங்கியுள்ளது. ஃபேமிலி என்டர்டெய்னர் படமாக உருவாகியிருக்கும் இப்படம், நம்பிக்கையூட்டும் போஸ்டர்களால் கவனத்தை ஈர்த்தது. சமீபத்தில் இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு தளத்தில் பிறந்தநாள் கொண்டாடிய சரத்குமார் கதைக்களத்தில் சலசலப்பை ஏற்படுத்தியிருக்கிறார்.

படம் குடும்பக் கதை என்று பலர் நினைத்திருந்த நிலையில், அந்த அனுமானங்களை தெளிவுபடுத்த சரத்துமார் குதித்து, குடும்பம், நாடகம், உணர்ச்சிகள், பொழுதுபோக்கு, பாடல்கள் மற்றும் ஆக்‌ஷன் இருக்கும் என்று கூறியுள்ளார். வம்சி பைடிப்பள்ளி இயக்கத்தில் தளபதி விஜய்யின் அப்பாவாக ஆர் சரத்குமார் நடிக்கிறார். மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படத்தில் பிரபல நடிகர் ஷாம் அவரது உடன்பிறந்தவர்களில் ஒருவராக தோன்றுகிறார் என்று தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. மற்ற துணை கதாபாத்திரங்கள் குறித்த கூடுதல் விவரங்கள் மிக விரைவில் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

படம் 2023 பொங்கலுக்கு வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. படத்தின் முழு படப்பிடிப்பும் செப்டம்பர் மாதத்திற்குள் முடிவடையும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் அடுத்த ஷெட்யூலுக்காக படக்குழு சென்னை திரும்பும். நாம் முன்பே தெரிவித்தபடி, திரைக்கதையில் மிக முக்கியமான கட்டத்தில் சூர்யா தோன்றுவார், மேலும் விஜய்யுடன் ஒரு பயங்கரமான உரையாடலைக் கொண்டிருப்பார், அது வெளியீட்டிற்குப் பிறகு அதிகம் பேசப்படும்.

தளபதி விஜய்யுடன் தனது முதல் திரை ஒத்துழைப்பைக் குறிக்கும்வாரிசு படத்தில் ராஷ்மிகா மந்தனா கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். பிரகாஷ் ராஜ் இந்த திட்டத்தில் இணைந்துள்ளார், இதனால் மிக நீண்ட இடைவெளிக்குப் பிறகு விஜய்யுடன் மீண்டும் இணைகிறார்.

No posts to display