‘பொன்னியின் செல்வன்’ ஆடியோ வெளியீடு பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

0
‘பொன்னியின் செல்வன்’ ஆடியோ வெளியீடு பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

மணிரத்னத்தின் ‘பொன்னியின் செல்வன் பாகம் 1’ படத்தின் முதல் சிங்கிள் வெளியீட்டை இந்த வார தொடக்கத்தில் தயாரிப்பாளர்கள் அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவித்தனர். ஆஸ்கார் நாயகன் ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைத்துள்ள ‘பொன்னி நதி’ பாடல் ஜூலை 31ஆம் தேதி மாலை 6 மணிக்கு வெளியிடப்பட உள்ளது. இப்போது, ​​சிங்கிள் வெளியீட்டு விழா பற்றிய பிரத்யேக விவரங்கள் எங்களிடம் உள்ளன.

லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் மற்றும் மெட்ராஸ் டாக்கீஸ் இணைந்து பாடலின் புதிய போஸ்டரை வெளியிட்டன. இசை புயல் ஏஆர்ஆர் பாடியிருக்கும் இப்பாடலை இளங்கோ கிருஷ்ணன் எழுதியுள்ளார். சமீபத்திய அறிக்கைகளின்படி, நாளை மாலை 6 மணிக்கு எக்ஸ்பிரஸ் அவென்யூ மாலில் ஒரு பிரமாண்டமான சிங்கிள் வெளியீட்டு நிகழ்வை குழு திட்டமிட்டுள்ளது. இந்த விழாவில் கார்த்தி மற்றும் ஜெயம் ரவி கலந்து கொள்கின்றனர்.

ஆடிப் பெருக்கில் (தமிழ் மாதமான ஆடியில் கொண்டாடப்படும் திருவிழா) வீரநாராயண ஏரிக்கு அருகே வல்லவராயன் வந்தியத்தேவன் குதிரையுடன் பயணிக்கும் போது ‘பொன்னி நதி’ பாடல் கதையின் தொடக்கப் புள்ளியாக இருக்கும். தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், ஹிந்தி மற்றும் மலையாளம் ஆகிய மொழிகளில் ‘பிஎஸ்1’ செப்டம்பர் 30 ஆம் தேதி உலகம் முழுவதும் திரைக்கு வர உள்ளது. காட்சிகளை ரவிவர்மன் கையாள்கிறார்.

No posts to display