Sunday, April 2, 2023

சிம்புவின் அடுத்த பட இயக்குனர் இவரா ? வைரலாகும் தகவல் இதோ !!

தொடர்புடைய கதைகள்

சூர்யாவை வைத்து வெற்றிமாறன் இயக்கும் வாடி வாசல் படத்தை பற்றிய அப்டேட் !

விகடன் விருது வழங்கும் விழாவில், வெற்றிமாறன் இயக்கத்தில் சூர்யா நடிக்கும் வாடி...

சிவகார்த்திகேயன் தனது அடுத்த படமான ‘SK21’ பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

சிவகார்த்திகேயன் கமல்ஹாசனின் ராஜ் கமல் பிலிம்ஸ் இன்டர்நேஷனல் நிறுவனத்துடன் இணைந்து ஒரு...

இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் இந்தியன் 2 படத்தின் கமலின் புதிய லூக் இதோ !

கமல்ஹாசன், ஷங்கர் இயக்கிய பிளாக்பஸ்டர் விஜிலன்ட் சகாவின் தொடர்ச்சியான 'இந்தியன் 2'...

AK62 படத்தை ரிவர்ஸ் கியர் போட்டு எடுக்கும் மகிழ் திருமேனி .! ஓகே சொன்ன அஜித்.

அஜித்தின் புதிய படம் குறித்து பெரும் பரபரப்பு நிலவி வருகிறது, மேலும்...

அஜித்தை மிரட்ட களத்தில் குதித்த டாப் ஹீரோக்கள் – AK 62 வேற லெவலில் இருக்கும் போல !

அஜீத் குமாரின் அடுத்த படத்தின் அறிவிப்புக்காக அனைவரும் ஆவலுடன் காத்திருக்கிறார்கள், தற்காலிகமாக...

சிறுவயதில் இருந்தே தமிழ் ரசிகர்களை மகிழ்வித்து வரும் சிம்பு குட்டி சூப்பர் ஸ்டாராக இருந்து இளம் சூப்பர் ஸ்டாராக உயர்ந்தார். இருப்பினும் பல்வேறு பிரச்சனைகளால் சில வருடங்களாக டாப் ஹீரோவாக ரேஸில் இருந்து விலகி இருந்தார். கடந்த ஆண்டு அவர் வெங்கட் பிரபுவின் அறிவியல் கற்பனைக் கதையான ‘மாநாடு’ மூலம் பெரும் மறுபிரவேசம் செய்தார், இது பாக்ஸ் ஆபிஸில் பெரும் பணத்தைச் சுழற்றியது.

கௌதம் வாசுதேவ் மேனன் இயக்கத்தில் சிம்புவின் அடுத்த ரிலீஸ் ‘வெந்து தணிந்தது காடு’ திரைப்படம் செப்டம்பர் 15ஆம் தேதி திரைக்கு வருகிறது. தற்போது கவுதம் கார்த்திக் நடிக்கும் ‘பாத்து தல’ படத்தின் படப்பிடிப்பில் ஈடுபட்டு வரும் அவர், தற்போது புதிய திட்டங்களில் ஒப்பந்தமாகி வருகிறார்.

ஏ.ஆர் இயக்கும் ஒரு மெகா திட்டத்தில் நடிக்க சிம்புவிடம் பேச்சு வார்த்தை நடந்து வருவதாக கோலிவுட்டின் லேட்டஸ்ட் சலசலப்பு. முருகதாஸ். ஷாருக்கான் மற்றும் சல்மான் கான் முக்கிய வேடங்களில் அமீர் கான் சிறப்புத் தோற்றத்தில் நடிக்கும் பாலிவுட் பிக்பாஸ் படத்திற்கான பேச்சுவார்த்தையில் முன்னணி வணிகத் தயாரிப்பாளர் பேச்சுவார்த்தையில் ஈடுபட்டுள்ளார் என்பதை நாங்கள் ஏற்கனவே உங்களுக்குச் செய்தி வெளியிட்டோம்.

ஹிந்தித் திரையுலகம், ARM க்கு திரை இடத்தைப் பகிர்ந்து கொள்வதைக் கண்டு ரசிக்கக் கொண்டாட்டமாக இருக்கிறது. இந்த மல்டிஸ்டாரரில் சிம்பு நடிக்கிறாரா அல்லது அவரை வைத்து முருகதாஸ் ஒரு புதிய தமிழ் படத்தைத் திட்டமிடுகிறாரா என்பது இன்னும் தெளிவாகத் தெரியவில்லை. இந்த சூடான செய்தி பற்றிய அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்புகளுக்காக காத்திருங்கள்.

சமீபத்திய கதைகள்