சிம்புவின் அடுத்த பட இயக்குனர் இவரா ? வைரலாகும் தகவல் இதோ !!

0
சிம்புவின் அடுத்த பட இயக்குனர் இவரா ? வைரலாகும் தகவல் இதோ !!

சிறுவயதில் இருந்தே தமிழ் ரசிகர்களை மகிழ்வித்து வரும் சிம்பு குட்டி சூப்பர் ஸ்டாராக இருந்து இளம் சூப்பர் ஸ்டாராக உயர்ந்தார். இருப்பினும் பல்வேறு பிரச்சனைகளால் சில வருடங்களாக டாப் ஹீரோவாக ரேஸில் இருந்து விலகி இருந்தார். கடந்த ஆண்டு அவர் வெங்கட் பிரபுவின் அறிவியல் கற்பனைக் கதையான ‘மாநாடு’ மூலம் பெரும் மறுபிரவேசம் செய்தார், இது பாக்ஸ் ஆபிஸில் பெரும் பணத்தைச் சுழற்றியது.

கௌதம் வாசுதேவ் மேனன் இயக்கத்தில் சிம்புவின் அடுத்த ரிலீஸ் ‘வெந்து தணிந்தது காடு’ திரைப்படம் செப்டம்பர் 15ஆம் தேதி திரைக்கு வருகிறது. தற்போது கவுதம் கார்த்திக் நடிக்கும் ‘பாத்து தல’ படத்தின் படப்பிடிப்பில் ஈடுபட்டு வரும் அவர், தற்போது புதிய திட்டங்களில் ஒப்பந்தமாகி வருகிறார்.

ஏ.ஆர் இயக்கும் ஒரு மெகா திட்டத்தில் நடிக்க சிம்புவிடம் பேச்சு வார்த்தை நடந்து வருவதாக கோலிவுட்டின் லேட்டஸ்ட் சலசலப்பு. முருகதாஸ். ஷாருக்கான் மற்றும் சல்மான் கான் முக்கிய வேடங்களில் அமீர் கான் சிறப்புத் தோற்றத்தில் நடிக்கும் பாலிவுட் பிக்பாஸ் படத்திற்கான பேச்சுவார்த்தையில் முன்னணி வணிகத் தயாரிப்பாளர் பேச்சுவார்த்தையில் ஈடுபட்டுள்ளார் என்பதை நாங்கள் ஏற்கனவே உங்களுக்குச் செய்தி வெளியிட்டோம்.

ஹிந்தித் திரையுலகம், ARM க்கு திரை இடத்தைப் பகிர்ந்து கொள்வதைக் கண்டு ரசிக்கக் கொண்டாட்டமாக இருக்கிறது. இந்த மல்டிஸ்டாரரில் சிம்பு நடிக்கிறாரா அல்லது அவரை வைத்து முருகதாஸ் ஒரு புதிய தமிழ் படத்தைத் திட்டமிடுகிறாரா என்பது இன்னும் தெளிவாகத் தெரியவில்லை. இந்த சூடான செய்தி பற்றிய அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்புகளுக்காக காத்திருங்கள்.

No posts to display