ஜெய் பீம் மெல்போர்ன் இந்திய திரைப்பட விழாவில் திரையிடப்பட உள்ளது

0
ஜெய் பீம் மெல்போர்ன் இந்திய திரைப்பட விழாவில் திரையிடப்பட உள்ளது

மெல்போர்னின் இந்திய திரைப்பட விழா (IFFM) அடுத்த மாதம் முதல் நடைபெற உள்ளது, மேலும் அங்கு திரையிடப்படும் திரைப்படங்களின் பட்டியலில் ஜெய் பீம் இடம் பெற்றுள்ளது. தி ரோடு டு குதிரையர், பெரியநாயகி மற்றும் பராசக்தி ஆகிய தமிழ் திரைப்படங்கள் விழாவில் இடம்பெற்றுள்ளன.

ஒரு ஆதாரம் கூறுகிறது, “இந்த ஆண்டு, IFFM ஆகஸ்ட் 12-20 வரை நடைபெறுகிறது, மேலும் இது ஒரு பெரிய விவகாரமாக இருக்கும். வலுவான மற்றும் மனதைக் கவரும் உள்ளடக்கத்திற்கு பெயர் பெற்ற சில அழகான இந்தியத் திரைப்படங்களை குழு தொகுத்துள்ளது. சிறப்பம்சங்களில் பராசக்தி, விழாவில் அதன் உலக அரங்கேற்றம் இருக்கும். டெல்லி கிரைம் படத்தின் எம்மி விருது பெற்ற தயாரிப்பாளரான அபூர்வ பக்ஷி இதைத் தயாரித்துள்ளார், மேலும் அறிமுக இயக்குனர் சிவகணேஷ் இயக்கியுள்ளார், இவர் இதற்கு முன்பு சுதா கொங்ராவுடன் சூரரைப் போற்றுவில் இணை இயக்குநராகப் பணியாற்றியவர். அணி விழாவிற்கு பயணிக்கும்.
டாப்ஸியின் பாலிவுட் படமான டோபரா விழாவைத் திறக்கவுள்ளது.

மேலும், இந்த விழாவில் அபிஷேக் பச்சன், கபில் தேவ், கபீர் கான், ஷெபாலி ஷா மற்றும் வாணி கபூர் ஆகியோருடன், நம்மா நட்சத்திரங்களான சமதா மற்றும் தமன்னா ஆகியோர் விருது இரவில் பங்கேற்கின்றனர். தனது அற்புதமான நடனத் திறமைக்கு பெயர் பெற்ற தமன்னா, விழாவின் ஒரு பகுதியாக நடனப் போட்டிக்கு நடுவராகவும் இருப்பார்.

No posts to display