பொன்னியின் செல்வனின் முதல் சிங்கிள் பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !

0
பொன்னியின் செல்வனின் முதல் சிங்கிள் பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !

மணிரத்னத்தின் அடுத்த படம் பொன்னியின் செல்வன், கல்கியின் பழைய கிளாசிக் படத்தின் தழுவல் என்று நாங்கள் முன்பே தெரிவித்திருந்தோம், படத்தின் முதல் சிங்கிள் பற்றிய செய்தி இப்போது வெளியாகியுள்ளது.

மெட்ராஸ் டாக்கீஸ் பேனரின் ட்விட்டர் சுயவிவரம் புதிய போஸ்டருடன் பொன்னியின் நதி என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது என்றும் அது ஜூலை 31 ஆம் தேதி மாலை 6 மணிக்கு வெளியிடப்படும் என்றும் உறுதிப்படுத்தியுள்ளது. வந்தியத்தேவன் வேடத்தில் நடிக்கும் கார்த்தியின் புதிய போஸ்டருடன் அறிவிப்பு வெளியாகியுள்ளது. பாடலின் ஹிந்தி, மலையாளம் மற்றும் தெலுங்கு பதிப்புகளும் அதே தேதி மற்றும் நேரத்தில் வெளியாகும்.

இப்படத்தில் விக்ரம், ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன், ஜெயம் ரவி, த்ரிஷா, ஐஸ்வர்யா லட்சுமி, சோபிதா துலிபாலா, பிரபு, ஆர் சரத்குமார், விக்ரம் பிரபு மற்றும் பார்த்திபன் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர்.

படத்திற்கு ரவிவர்மன் ஒளிப்பதிவும், ஸ்ரீகர் பிரசாத் படத்தொகுப்பும் செய்துள்ளார். மணிரத்னம் இப்படத்தை இளங்கோ குமரவேல் மற்றும் பி ஜெயமோகன் ஆகியோருடன் இணைந்து எழுதியுள்ளார். இப்படத்தின் முதல் டீசர் சமீபத்தில் வெளியாகி யூடியூப்பில் 8 மில்லியன் பார்வைகளை கடந்துள்ளது. டூயலாஜியாக உருவான இதன் முதல் பாகம் செப்டம்பர் 30-ம் தேதி வெளியாகும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

No posts to display