நட்டி இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் இணையம் படத்தின் டீசர் இதோ !!

0
நட்டி இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் இணையம் படத்தின் டீசர் இதோ !!

நட்டியின் இணையம் என்ற படத்தின் டீசரை இயக்குநர் செல்வராகவன் ட்விட்டரில் வெளியிட்டார். இத்திரைப்படம் ஒரு சைக்கோ-த்ரில்லர் நாடகம், அறிமுக இயக்குனர் ஹாரூன் எழுதி இயக்கியுள்ளார். இப்படத்தை வேலன் புரொடக்ஷன்ஸ் சார்பில் வி எம் முனிவேலன் தயாரித்துள்ளார்.

சிலிர்க்க வைக்கும் டிரெய்லர், நட்டி என்ற நடராஜ சுப்ரமணியின் கதாபாத்திரத்தில் ஒரு வீட்டில் சிக்கி, பயமுறுத்தும் இளம் பெண்களைக் காட்டுகிறது. ஷில்பா மஞ்சுநாத், சுபப்ரியா மலர், மொட்ட ராஜேந்திரன், அனன்யா மணி, ஷாஷ்வி பாலா ஆகியோர் நடித்துள்ளனர்.

கார்த்திக் ராஜா இசையமைத்துள்ள இப்படத்திற்கு ஆண்ட்ரியா ஜெரேமியா ஒரு பாடலை பாடியுள்ளார். சுதர்சன் படத்தொகுப்பையும், கிறிஸ்டோபர் ஒளிப்பதிவையும் கவனிக்கிறார். படத்தின் ஸ்ட்ரீமிங் உரிமையை நெட்ஃபிக்ஸ் வாங்கக்கூடும் என்று முன்னர் வதந்தி பரவியது, ஆனால் அது இன்னும் குழுவால் உறுதிப்படுத்தப்படவில்லை. இப்படம் திரைக்கு வர தயாராகிவிட்டாலும், படத்தின் வெளியீட்டு தேதியை இன்னும் தயாரிப்பாளர்கள் அறிவிக்கவில்லை.

No posts to display