Friday, April 19, 2024 5:17 am

இளம் அணி சவால்களை வாய்ப்புகளாக மாற்றியது: தவான்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஷிகர் தவான் இது ஒரு கேப்டன் கேட்கக்கூடிய அணியின் முழுமையான செயல்திறன் என்று கருதுகிறார், மேலும் வெஸ்ட் இண்டீஸுக்கு எதிரான மூன்றாவது மற்றும் கடைசி ஒருநாள் போட்டியில் இந்தியாவின் 3-0 தொடரை வெஸ்ட் இண்டீஸில் இளம் வீரர்கள் “பண்பை வெளிப்படுத்தினர் மற்றும் சவால்களை வாய்ப்புகளாக மாற்றினர்” என்று கூறினார். இங்கே புதன்கிழமை.

பார்வையாளர்கள் ஷுப்மான் கில்லின் சிறப்பான மற்றும் சிறந்த 98 ரன்களில் மேற்கிந்திய தீவுகள் அணியை 119 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்திய பிறகு, மேற்கிந்திய தீவுகளை அவர்களின் கொல்லைப்புறத்தில் ஒயிட்வாஷ் செய்த முதல் இந்திய கேப்டன் என்ற பெருமையை தவான் பெற்றார்.

”நாங்கள் முழுத் தொடரையும் விளையாடிய விதம் குறித்து நான் மிகவும் பெருமைப்படுகிறேன். ஒவ்வொரு போட்டியிலும், நாங்கள் திறமையை வெளிப்படுத்தினோம், சவால்களை சிறந்த வாய்ப்புகளாக மாற்றினோம். அனைவரும் சிறப்பாக செயல்பட்டு சிறப்பாக செயல்பட்ட விதம் மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது,” என போட்டிக்கு பிந்தைய செய்தியாளர் சந்திப்பின் போது தவான் கூறினார்.

”இது ஒரு கேப்டனாக நான் பெறக்கூடிய முழுமையான நடிப்பாக உணர்கிறேன். நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியாகவும் திருப்தியாகவும் இருக்கிறேன். நான் சிறுவர்களிடம் எதைக் கேட்டாலும் அவர்கள் அதைச் செய்தார்கள்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

கில், தவான், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், சஞ்சு சாம்சன், அக்சர் படேல் போன்ற வீரர்கள் வெஸ்ட் இண்டீசுக்கு எதிராக துப்பாக்கிச் சூடுகளுடன் களமிறங்கினர் இந்திய வீரர்கள்.

”எனது பேட்டிங்கில் நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறேன், ஏனென்றால் நான் ஷாட்களை அடிக்கும் விதத்தை என்னால் உணர முடிந்தது. அதிக அனுபவத்துடன், அமைதியாக விளையாடுவது எப்படி என்று எனக்குத் தெரியும். நான் இப்போது அதிக நிதானத்துடன் அழுத்தத்தைக் கையாளும் போது நான் நன்றாக உணர்கிறேன்,” என்று கில் (205 ரன்கள்) க்குப் பிறகு தொடரில் 168 ரன்கள் எடுத்த இரண்டாவது அதிக ஸ்கோராக முடித்த தவான் கூறினார். ”அணியின் கண்ணோட்டத்தில் நேர்மறையானவை மட்டுமே உள்ளன. பேட்டிங் யூனிட்டில் ஷுப்மான் கில், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், சஞ்சு, மற்றும் அக்சர் ஆகியோர் ரன் குவித்தனர். எந்தவொரு பேட்டிங் யூனிட்டிற்கும் இது ஒரு நல்ல அறிகுறி. அவர்கள் அனைவரும் இளைஞர்கள், எல்லா போட்டிகளிலும் அவர்கள் பதிலளித்த விதம் பெரிய விஷயம்.

பந்துவீச்சில் (முகமது) சிராஜ், பிரசித் (கிருஷ்ணா), ஷர்துல் (தாகூர்… யூசி (யுஸ்வேந்திர சாஹல்) அனுபவம் வாய்ந்தவர். அக்சரும் சிக்கினார். ஹூடாவும் நன்றாகப் பந்துவீசினார். மொத்தப் பந்துவீச்சாளர்களும் சிறப்பாகச் செயல்பட்டனர். அது உணர்கிறது. இரண்டு யூனிட்களும் செயல்படுவதைப் பார்க்க நன்றாக இருக்கிறது,” என்றார்.

தவான் 22 வயதான கில்லுக்கு சிறப்புப் பாராட்டுக்களைத் தெரிவித்தார் மற்றும் இளம் வீரரின் பேட்டிங் திறமையை ரோஹித் ஷர்மாவுடன் ஒப்பிட்டார்.

“அவர் (கில்) ஒரு சிறந்த நுட்பத்தைப் பெற்றுள்ளார் மற்றும் அவர் மிகவும் கம்பீரமான வீரர். அவருக்குள் கொஞ்சம் ரோஹித் டச் இருக்கிறது என்று நினைக்கிறேன். அவர் பேட்டிங் செய்யும் விதத்தில் அவருக்கு நிறைய நேரம் இருக்கிறது. இன்று அவர் 98 ரன்கள் எடுத்தது மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது. அந்த அரைசதங்களை 90ஆக மாற்றுவது அவருக்கு தெரியும்,” என்றார். கேப்டன் சிராஜ் மற்றும் ஆல்-ரவுண்டர் தீபக் ஹூடா ஆகியோரின் பந்துவீச்சு சுரண்டல்களுக்காக பாராட்டினார். ”சிராஜ் தரமான பந்துவீச்சாளர். அவனுடைய தன்னம்பிக்கை வெகுவாக அதிகரித்திருக்கிறது. அவர் என்ன செய்ய வேண்டும் என்பது அவருக்குத் தெரியும். அவர் தன்னைத்தானே ஆதரிக்கிறார். எனவே ஒரு கேப்டனாக இது எனக்கு எளிதாகிறது. சிறுவர்களுக்கு என்ன செய்ய வேண்டும் என்று தெரியும், அவர்களின் பொறுப்புகள் அவர்களுக்கு தெரியும் என்பதை ஒரு கேப்டனாக பார்ப்பது நன்றாக இருக்கிறது.

”தீபக் ஆல்-ரவுண்டராக செயல்பட முடியும் என்பதையும், முதல் போட்டியில் அவர் பதிலளித்த விதம், ஒரு பந்துவீச்சாளராக அவரது நம்பிக்கை வளரத் தொடங்கியது. இடது கை வீரர் மட்டுமல்ல, வலது கை வீரர்களிடமும் சிறப்பாக பந்து வீசினார்,” என்றார் தவான். “முதல் போட்டிக்குப் பிறகு, அவர்களின் இடது கை வீரர்கள் தீபக்கிற்கு எதிராக சில சிக்கல்களை எதிர்கொண்டதைக் கண்டோம், எனவே வேகப்பந்து வீச்சாளர்களால் பல ஸ்விங்களை எடுக்க முடியாததால் ஆரம்பத்திலிருந்தே அவரை பந்துவீச முடிவு செய்தோம். உள்நாட்டு அமைப்பு, குறிப்பாக இளம் வீரர்களின் வளர்ச்சிக்காக ஐ.பி.எல். ”சிறுவர்கள் பதிலளிக்கும் விதம், அவர்கள் இளமையாக இருந்தாலும், மிகவும் முதிர்ந்தவர்களாகவும், விவேகமானவர்களாகவும் இருக்கிறார்கள். அவர்கள் அழுத்தத்தை மிக நேர்த்தியாக கையாள முடியும். எங்கள் உள்நாட்டு கிரிக்கெட் மற்றும் ஐபிஎல் மூலம் அந்த வெளிப்பாட்டின் காரணமாக, சர்வதேச கிரிக்கெட்டுக்கு மாறுவது மிகவும் எளிதாகிறது. ”அனைத்து சிறுவர்களுக்கும் வாழ்த்துக்கள். அவர்கள் மிகவும் ஒழுக்கமானவர்களாகவும், நடைமுறை ரீதியாகவும் இருந்துள்ளனர்,” என்று அவர் கையெழுத்திட்டார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்