Wednesday, May 29, 2024 6:04 pm

இந்தியா 119 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் மேற்கிந்திய தீவுகளை வீழ்த்தியது

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஷுப்மான் கில் துரதிர்ஷ்டவசமாக ஒரு முதல் சதத்தை தவறவிட்டார், ஆனால் இந்தியா அவரது சிறப்பான 98 ரன்களில் மேற்கிந்திய தீவுகளை 119 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தியது மற்றும் இங்கு நடந்த ODI தொடரில் 3-0 என்ற கணக்கில் தோல்வியை நிறைவு செய்தது.

மழையால் பாதிக்கப்பட்ட இறுதி ஒருநாள் போட்டியில், இந்திய அணி 36 ஓவர்களில் 3 விக்கெட் இழப்புக்கு 225 ரன்கள் எடுத்தது, கில்லின் சிறந்த ஆட்டம் மற்றும் கேப்டன் ஷிகர் தவானின் (74 பந்துகளில் 58) மற்றொரு அரை சதம்.

35 ஓவர்களில் 257 ரன்கள் என்ற திருத்தப்பட்ட DLS இலக்கு ஒரு தந்திரமான ஒன்றாக இருந்தது மற்றும் முகமது சிராஜின் (3 ஓவர்களில் 2/14) முதல் ஓவரில் புதிய பந்தில் சரியாக இருந்தது, மேற்கிந்திய தீவுகள் இறுதியாக 26 ஓவர்களில் 137 ரன்களை மட்டுமே எடுக்க முடிந்தது.

சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் யுஸ்வேந்திர சாஹல் (4 ஓவரில் 4/17), அக்சர் படேல் (6 ஓவரில் 1/38), சீமர் ஷர்துல் தாக்குர் (5 ஓவர்களில் 2/17) ஆகியோரும் பிராண்டன் கிங் (42 பந்தில் 37) போன்ற மெதுவான மேற்பரப்பில் தங்கள் பங்கை சிறப்பாகச் செய்தனர். பந்துகள்) மற்றும் நிக்கோலஸ் பூரன் (32 பந்துகளில் 42) ஆகியோரின் எதிர்-தாக்குதல் எதிர்ப்பு ஒருபோதும் போதுமானதாக இருக்காது.

மூன்று ODIகளும் ஒரே இடத்தில் விளையாடப்பட்டாலும், தவானும் அவரது ஆட்களும் பெரும்பாலான வாய்ப்புகளை உருவாக்கி, தொடர் முழுவதும் நெருக்கடியான சூழ்நிலைகளில் நல்ல ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தியதற்காக முழுப் புகழுக்கு உரியவர்கள்.

முதல் ஆட்டத்தில் அவர்கள் அழுத்தத்தின் கீழ் நன்றாகப் பாதுகாத்தால், இரண்டாவது ஆட்டத்தில் கீழ் மிடில்-ஆர்டர் டாப்-ஆர்டரில் இருந்து அவ்வளவு சிறப்பாக இல்லாத ஒரு தந்திரமான துரத்தலைப் பார்த்தது.

மூன்றாவது ஆட்டம் வித்தியாசமான சவாலாக இருந்தது, ஏனெனில் மழை இடைவேளையின் வேகத்தில் ஒரு தீர்க்கமான மாற்றத்தை ஏற்படுத்தியிருக்கலாம் ஆனால் ஸ்டைலான கில் மற்றும் திறமையான ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் (34 பந்துகளில் 44) மழை இடைவேளைக்கு பிந்தைய ஆட்டத்தின் தோற்றத்தை மாற்றினர்.

இந்தியா 24 ஓவர்களில் 1 விக்கெட் இழப்பிற்கு 115 ரன்கள் எடுத்திருந்தது, ஆனால் முதல் ஆட்டம் நிறுத்தப்பட்டபோது, ​​ஆட்டம் மீண்டும் தொடங்கியதும், பார்வையாளர்கள் திடீரென முடுக்கிவிடப்பட்டனர், அடுத்த 12 ஓவர்களில் 110 ரன்களை அடித்து நொறுக்கினர், ஏனெனில் கில் தனது முதல் சதத்திற்கு நன்றாகத் தெரிந்தார்.

இருப்பினும், கில் மூன்று ஆட்டங்களில் 64, 43 மற்றும் 98 நாட் அவுட்களுடன் 205 ரன்களை எடுத்துள்ளார்.

உலகெங்கிலும், இருதரப்பு ODI போட்டிகள் பொருத்தமானதாக இருக்கும் முயற்சியில் சூழலுக்காக போராடும் போது, ​​கில் இந்த தொடருக்கு கடன்பட்டிருப்பார், இது இப்போது அவருக்கு 50-ஓவர் வடிவத்தில் சுவாசத்தை அளித்துள்ளது.

ODI வடிவத்தில் மட்டுமே விளையாடும் கில் மற்றும் அவரது கேப்டன் தவான் இருவரும், ‘பிக் பாய்ஸ்’ ODI செட்-அப்பில் மீண்டும் வந்தாலும், கலவையில் தங்களை உறுதியாக வைத்திருக்க போதுமானதை விட அதிகமாக செய்துள்ளனர்.

இரண்டாவது முறையாக தூறல் பெய்யத் தொடங்கியபோது கில்லின் முகத்தில் ஏமாற்றம் அதிகமாக இருந்தது, மேலும் பதட்டமான 90 களில் நுழைந்த பிறகு விஷயங்களை விரைவுபடுத்தாததற்காக அவர் தன்னைத்தானே சபித்துக் கொள்வார்.

இன்னிங்ஸின் போது கில் இரண்டு வெவ்வேறு கியர்களில் பேட்டிங் செய்தார். மழை இடைவேளைக்கு முன், கரீபியன் அட்டாக் மூலம் அவர் ஒரு குவிப்புக்காரராக இருந்தார், ஒருமுறை ஆட்டம் மீண்டும் தொடங்கியவுடன் மீண்டும் மைல்கல்லை நோக்கிச் சென்றது.

ஆயினும்கூட, லெக்-ஸ்பின்னர் ஹேடன் வால்ஷின் இரண்டு சிக்ஸர்கள் மற்றும் வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜெய்டன் சீல்ஸின் பந்துவீச்சில் ஒரு சிறந்த ஆஃப்-டிரைவ் ஆஃப்-டிரைவ் ஷாட்கள் — ஒரு கம்பீரமான நாக் மற்றும் அவரது தனித்துவமான ஷாட்களில் இருந்து யாராலும் கிரெடிட் எடுக்க முடியாது.

கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளில் இந்த வடிவத்தில் இந்தியாவின் அதிக ரன்களை எடுத்த கேப்டன் தவான், இந்த வடிவத்தில் அவர் ஏன் இன்றியமையாதவர் என்பதைக் காட்டினார்.

தவான் மற்றும் கில் ஆகியோர் தொடக்க ஆட்டத்தில் 97 ரன்களைத் தொடர்ந்து இடது கை ஆட்டக்காரர் தனது இரண்டாவது அரை சதத்தை (74 பந்துகளில் 58) எட்டியதன் மூலம், தொடக்க நிலைக்காக 113 ரன்களைச் சேர்த்தனர்.

தவானின் இன்னிங்ஸில் 7 பவுண்டரிகள் இருந்தன, கில் 36வது ஓவர் வரை 7 பவுண்டரிகள் மற்றும் 2 சிக்ஸர்களுடன் இருந்தார்.

36 ஓவர்களில் 257 ரன்களைத் துரத்துகையில், 2 விக்கெட்டுக்கு 0 என்ற ஸ்கோர் கார்டு எப்போதும் மோசமான சகுனமாக இருக்கும், மேலும் மேற்கிந்திய தீவுகள் அந்த பின்னடைவில் இருந்து மீளவே இல்லை.

சாஹலின் பந்துவீச்சில் சஞ்சு சாம்சனால் ஸ்டம்பிங் செய்யப்பட்ட ஷாய் ஹோப் (22), சில மூச்சடைக்கக்கூடிய ஷாட்களுக்குப் பிறகு பட்டேலின் கைப் பந்தில் கிங் ஆட்டமிழந்தார்.

அதற்குள் போட்டி முடிந்துவிட்டது, ஆனால் பிரசித் கிருஷ்ணா பூரணை வேகமாகவும், பவுண்டரியாகவும் இருந்த ஒரு பந்துக்கு இழுக்கச் செல்லுமாறு கட்டாயப்படுத்தியதால் எதிர்ப்பு முற்றிலும் முடிவுக்கு வந்தது. மேற்கிந்திய தீவுகள் சண்டையின்றி ஆட்டமிழந்ததால் கிடைத்த கேட்சை தவான் மகிழ்ச்சியுடன் ஏற்றுக்கொண்டார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்