‘திருச்சிற்றம்பலம்’ ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவை பற்றி வெளியான மாஸ் அப்டேட் இதோ !!

0
‘திருச்சிற்றம்பலம்’ ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவை பற்றி வெளியான மாஸ் அப்டேட் இதோ !!

சமீபத்தில் ‘தி கிரே மேன்’ படத்தில் நடித்த நடிகர் தனுஷ் தனது அடுத்த படமான ‘திருச்சிற்றம்பலம்’ ஆகஸ்ட் 18 ஆம் தேதி வெளிவரவுள்ளது. ‘திருச்சிற்றம்பலம்’ படத்தின் மூன்றாவது சிங்கிள் ‘லைஃப் ஆஃப் பழம்’ சமீபத்தில் வெளியிடப்பட்டது. . நீண்ட நாட்களுக்கு பிறகு தனுஷ் மற்றும் இசையமைப்பாளர் அனிருத் இணையும் படம் இது. படத்தின் ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவை பிரமாண்டமாக நடத்த படக்குழு திட்டமிட்டுள்ளதாகவும், ஜூலை 30 ஆம் தேதி சென்னையில் உள்ள புகழ்பெற்ற பொறியியல் கல்லூரியில் நடத்தப்படும் என்றும் கூறப்படுகிறது.
தனுஷ் மற்றும் அனிருத் ஆகியோர் ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவில் நேரடி நிகழ்ச்சியை வழங்குவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

7 வருட இடைவெளிக்குப் பிறகு நடிகரும் இசையமைப்பாளரும் இணைந்துள்ளதால் இந்த முக்கிய நிகழ்வைக் காண ரசிகர்கள் காத்திருக்கின்றனர்.

மித்ரன் ஜவஹர் இயக்கத்தில் தனுஷ், ராஷி கண்ணா, நித்யா மேனன், பிரியா பவானி சங்கர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இப்படத்தில் பிரகாஷ் ராஜ் மற்றும் பாரதிராஜா ஆகியோர் துணை வேடத்தில் நடிக்கின்றனர்.

இதற்கிடையில் நடிகர் தற்போது வெங்கி அட்லூரி இயக்கத்தில் தனது இருமொழி படமான ‘வாத்தி’ படப்பிடிப்பில் ஈடுபட்டுள்ளார். இப்படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக்கை நேற்று ஜூலை 27ஆம் தேதி திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் வெளியிட்டுள்ளனர். மேலும் இப்படத்தின் டீசர் இன்று வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

No posts to display