சுதா கொங்கரா சூர்யாவுடன் இணையும் அடுத்த படத்தின் கதை இதுவா ? வைரலாகும் தகவல் இதோ !!

0
சுதா கொங்கரா சூர்யாவுடன் இணையும் அடுத்த படத்தின் கதை இதுவா ? வைரலாகும் தகவல் இதோ !!

மாதவன் நடித்த ‘இருதி சுட்டு’ என்ற குத்துச்சண்டை நாடகத்தின் மூலம் அனைவரின் கவனத்தையும் ஈர்த்தவர் இயக்குனர் சுதா கொங்கரா. சூர்யா நடித்த திறமையான இயக்குனரின் ‘சூரரைப் போற்று’ சிறந்த திரைப்படத்திற்கான தேசிய விருது உட்பட ஐந்து தேசிய திரைப்பட விருதுகளை வென்றதால் பாராட்டுகளைப் பெற்றது. சமீபத்திய ஊடக உரையாடலில், சுதா கொங்கரா, சூர்யாவுடனான தனது அடுத்த படம் பற்றிய விவரங்களைத் தெரிவித்தார், மேலும் இது ஒரு குறிப்பிட்ட கால கேங்ஸ்டர் படமாக இருக்கும், இது உண்மை சம்பவங்களால் ஈர்க்கப்பட்டுள்ளது. ஆனால் திறமையான இயக்குனர் சூர்யாவுடன் மீண்டும் இணைவதற்கு சிறிது நேரம் எடுக்கலாம், ஏனெனில் இருவரும் தங்கள் முந்தைய கடமைகளில் பிஸியாக உள்ளனர்.

சுதா கொங்கரா தற்போது ‘சூரரைப் போற்று’ படத்தின் இந்தி ரீமேக்கை இயக்குகிறார், மேலும் அக்‌ஷய் குமார் ரீமேக்கில் சூர்யாவின் பாத்திரத்தை மீண்டும் நடிக்கிறார். இதற்கிடையில், தேசிய விருது பெற்ற நடிகர் சூர்யாவும் ரீமேக் பதிப்பில் கேமியோ ரோலில் நடிக்கிறார், மேலும் அவர் சமீபத்தில் படத்தில் தனது பகுதிக்காக படமாக்கினார்.

மறுபுறம், சூர்யா இயக்குனர் பாலாவுடன் ‘வணங்கன்’ வேலை செய்து வருகிறார், மேலும் படத்தின் இறுதி ஷெட்யூல் விரைவில் கோவாவில் தொடங்க உள்ளது. பல்துறை நடிகரான இவர் இயக்குனர் வெற்றி மாறனுடன் ‘வாடிவாசல்’ படத்திலும் கையெழுத்திட்டார். இதற்கிடையில், சூர்யாவும் அதிக பட்ஜெட்டில் கமர்ஷியல் படத்திற்காக இயக்குனர் சிறுத்தை சிவாவுடன் கைகோர்க்க இருப்பதாக கூறப்படுகிறது.

No posts to display