தனுஷ் நடித்துள்ள நானே வருவேன் போஸ்டரை செல்வராகவன் வெளியிட்டார்

0
தனுஷ் நடித்துள்ள நானே வருவேன் போஸ்டரை செல்வராகவன் வெளியிட்டார்

இயக்குனர் செல்வராகவன் மீண்டும் தனுஷுடன் நானே வருவேன் என்ற படத்தில் இணையவுள்ளதாக ஏற்கனவே செய்திகள் வெளியிட்டிருந்தோம். பிரபல இயக்குனர் தற்போது தனுஷ் காட்டில் உள்ள பாறையின் மேல் வில் அம்புகளுடன் இருக்கும் புதிய போஸ்டரை வெளியிட்டுள்ளார்.

செல்வராகவன் ட்விட்டரில், “ஒரு சிறப்பு நபருக்கு சிறப்பு பிறந்தநாள். முன்கூட்டியே பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள், என் அன்பு சகோதரர் தனுஷ்” என்று தெரிவித்துள்ளார். நடிகரின் பிறந்த நாள் ஜூலை 28 ஆம் தேதி வருகிறது.

இந்துஜா ரவிச்சந்திரன் மற்றும் எல்லி அவ்ராம் நாயகிகளாக நடித்துள்ள நானே வருவேன், தனுஷ் இரட்டை வேடங்களில் நடிக்கவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. நானே வருவேன் படத்தில் மூத்த நடிகர் பிரபுவும் முக்கியமான கேரக்டரில் நடிக்கிறார் என்று கூறப்படுகிறது. 11 வருடங்களுக்குப் பிறகு தனுஷ் இயக்கும் படத்தில் செல்வராகவன் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார்.

நானே வருவேன் படத்திற்கு யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையமைக்க, ஓம் பிரகாஷ் ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார். இப்படத்தை எஸ் தாணு தனது வி கிரியேஷன்ஸ் பேனரில் தயாரித்துள்ளார்.

No posts to display