பிரபுதேவா நடித்த பொய்க்கால் குதிரை படத்தின் முதல் பாடல் இதோ !!

0
பிரபுதேவா நடித்த பொய்க்கால் குதிரை படத்தின்  முதல் பாடல் இதோ !!

பிரபுதேவாவின் அடுத்த படமான பொய்க்கால் குதிரைக்கான சிங்கிளூ என்ற இசை வீடியோ ஆன்லைனில் வெளியிடப்பட்டது. நடன இயக்குனராக இருந்து நடிகர் பிரபுதேவா டி இமானின் கவர்ச்சியான ட்யூன்களுக்கு நடனமாடுவதை வீடியோ காட்டுகிறது. இப்பாடலுக்கான வரிகளை மதன் கார்க்கி எழுதியுள்ளார்.

இசையமைப்பாளர் ஜி வி பிரகாஷ் தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் இசை வீடியோவை வெளியிட்டு குழு வெற்றிபெற வாழ்த்து தெரிவித்தார். முன்னதாக படக்குழு இரண்டு நிமிட டிரெய்லரை வெளியிட்டது. சந்தோஷ் பி.ஜெயக்குமார் இயக்கும் இப்படத்தில் பிரபுதேவா ஒரு கால் மாற்றுத்திறனாளியாக நடிக்கிறார். இருட்டு அறையில் முரட்டு குத்து மற்றும் ஹர ஹர மஹாதேவகி ஆகிய அடல்ட் காமெடிகளை இயக்கிய இயக்குநர்.

ட்ரெய்லர், ஒரு கையை இழந்த ஒற்றைத் தந்தை தன் மகளுடன் வாழ்வதைக் காட்டுகிறது. அவரது மகள் காணாமல் போனபோது விஷயங்கள் வன்முறையான திருப்பத்தை எடுக்கின்றன, இது ஆபத்தான நபர்களின் பரந்த வலையமைப்பின் நடுவில் அவரைத் தள்ளுகிறது.

பிரபுதேவா நாயகனாக நடிக்கும் இப்படத்தில் பிரகாஷ் ராஜ், வரலட்சுமி, சரத் குமார், ரைசா வில்சன், ஜெகன் ஷாம், ஜான் கொக்கன் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். மினி ஸ்டுடியோ மற்றும் டார்க்ரூம் பிக்சர்ஸ் இணைந்து தயாரித்துள்ள பொய்க்கால் குதிரை ஆகஸ்ட் 5ஆம் தேதி வெளியாகவுள்ளது.

No posts to display