சூர்யா 43 படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட்டை கூறிய சுதா கொங்கரா!

0
சூர்யா 43 படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட்டை கூறிய சுதா கொங்கரா!

சுதா கொங்கரா தனது அடுத்த திட்டத்தைப் பற்றி சூர்யாவுடன் தற்காலிகமாக சூர்யா 43 என்று தலைப்பு வைத்துள்ளார். அவர் பல சுவாரசியமான புதுப்பிப்புகளைக் கொடுத்தார், அது ஒரு முழுமையான தவறவிடாதீர்கள்.

சூர்யாவுடன் மீண்டும் நடிக்கிறீர்களா என்று ஒரு கேள்வி கேட்கப்பட்டபோது, ​​​​உடனடியாக ஆம் என்று பதிலளித்தார், மேலும் இரு தரப்பினரும் இப்போது உறுதியளித்த திட்டங்களை முடித்தவுடன் படத்தைத் தொடங்குவதாகவும் கூறினார்.

நடிகரின் உருவத்தை மனதில் வைத்துக்கொண்டு எப்படி ஸ்கிரிப்ட் எழுதினார் என்ற மற்றொரு தந்திரமான கேள்வி, சுதா எந்த தயக்கமும் இல்லாமல், “உண்மையில் நான் படத்தைப் பார்க்கவில்லை, ஏனென்றால் நான் மனதில் ஒரு படத்தை எடுக்க வேண்டும் என்றால். சூரரைப் போற்றும் படத்தில் 10 ஆக்‌ஷன் காட்சிகளைச் சேர்த்திருக்க வேண்டும்.அது மட்டும்தான் கோரியது.படத்திற்கு வரும் போது சூர்யா புகை பிடிப்பதில்லை, ஆனால் படத்தில் புகைப்பிடிப்பது, கெட்ட வார்த்தைகள், கசப்பான வார்த்தைகள் இருந்ததால் நான் செய்யவில்லை. படத்தை மனதில் கொள்ள வேண்டாம்.”

தென்னிந்தியாவின் முதல் மூன்று பெண் மருத்துவர்களின் கதையை அடிப்படையாகக் கொண்டு ஒரு திட்டத்தைச் செய்யப் போவதாகவும் அவர் தெரிவித்தார். இது கற்பனையானது ஆனால் உண்மை சம்பவங்களை அடிப்படையாகக் கொண்டது. மறுபுறம், சூர்யா தனது வரவிருக்கும் வாடிவாசல் மற்றும் வணங்கான் படங்களின் படப்பிடிப்பில் பிஸியாக இருக்கிறார்.

No posts to display