கண்டிப்பா தல தீபாவளிதான்..! விடமாட்டாரு அஜித்… அஜித் 61 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்

0
கண்டிப்பா தல தீபாவளிதான்..! விடமாட்டாரு அஜித்… அஜித் 61 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்

இயக்குனர் எச் வினோத் அஜித்துடன் மூன்றாவது தொடர்ச்சியான படத்திற்காக இணைந்துள்ளார், இது நடிகரின் 61வது படமாகும், மேலும் படத்திற்கு தற்காலிகமாக ‘ஏகே 61’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. ஆர்வமுள்ள இயக்குனர் தற்போது படத்தின் சில சிறிய பகுதிகளை முன்னணி நடிகர் இல்லாமல் படமாக்கி வருவதாக கூறப்படுகிறது. படத்தின் ஆக்‌ஷன் காட்சியை படமாக்கிக் கொண்டிருந்தபோது, ​​சென்னை வண்டலூர் அருகே ரசிகர்களால் இயக்குனரைப் பார்த்தார். எனவே, ரசிகர்கள் அந்த இடத்தில் இருந்து சில வீடியோக்களையும் படங்களையும் கைப்பற்றியுள்ளனர். அதன்படி, குழுவினர் ஒரு பிரிட்ஜ் ஆக்ஷன் காட்சியை ஃபைட்டர்கள் குழுவுடன் படமாக்கி கொண்டிருந்தனர். இது போன்ற வீடியோக்கள் சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது.

அவ்வப்பொழுது படப்பிடிப்பிற்கு செல்லும் அஜித்தின் புகைப்படங்கள் மட்டும் இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது. படத்தின் படப்பிடிப்புகள் முக்கால் வாசி முடிந்த நிலையில் தீபாவளி ரிலீஸாக இப்படம் ரசிகர்களுக்கு விருந்தாகும் என தகவல் வெளியாகியது. அதே சமயம் நடிகர் கார்த்தி நடிப்பில் வெளிவர இருக்கும் படமான சர்தார் படமும் தீபாவளி அன்று ரிலீஸாகிறது என்ற தகவல் வெளியாகியது.

அதே நேரத்தில் சர்தார் படத்தின் தியேட்டர் உரிமையை ரெட் ஜெயண்ட் தான் வாங்கியுள்ளது. ஏற்கெனவே போனிகபூரும் உதயநிதியும் நெருங்கிய நண்பர்கள். அஜித் படத்தின் தியேட்டர் உரிமையையும் ரெட் ஜெயண்ட் தான் வாங்க வாய்ப்புள்ளதாக தெரிகிறது.இரு படங்களும் தீபாவளி ரிலீஸ் என்றால் தியேட்டர்களை பிரிப்பதில் சிக்கல்கள் கண்டிப்பாக இருக்கும் என திரை வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.

அதே சமயம் உதயநிதிக்காக போனிகபூர் விட்டுக் கொடுத்தாலும் அஜித் விட மாட்டார். அவர் தீபாவளி என்பதில் உறுதியாக இருக்கிறார். அதை விட்டால் பொங்கல். பொங்கல் ரிலீஸ்காக தளபதி 66 படம் காத்திருக்கிறது. ஆகையால் ரெட் ஜெயண்ட் என்ன செய்ய போகிறது என பொறுத்திருந்து தான் பார்க்க வேண்டும்.

No posts to display