தனுஷ் மிகவும் வேடிக்கையாகவும் வசீகரமாகவும் இருக்கிறார்: தி கிரே மேன் உடன் நடித்தவர் ரியான் கோஸ்லிங்

0
தனுஷ் மிகவும் வேடிக்கையாகவும் வசீகரமாகவும் இருக்கிறார்: தி கிரே மேன் உடன் நடித்தவர் ரியான் கோஸ்லிங்

சமீபத்திய பேட்டியில், ஹாலிவுட் நடிகர் ரியான் கோஸ்லிங் தனது தி கிரே மேன் உடன் நடித்த தனுஷை மிகவும் வேடிக்கையான மற்றும் அழகான நபர் என்று புகழ்ந்து பாராட்டியுள்ளார். கோஸ்லிங், “தனுஷ் ஒரு தவறு கூட செய்யவில்லை, அவர் மிகவும் துல்லியமானவர். அவர் ஒரு சிறந்த நடிகர் மற்றும் திரையில் அற்புதமான இருப்பைக் கொண்டவர்.

கிரே மேன் இப்போது UK மற்றும் USA முழுவதும் வரையறுக்கப்பட்ட திரையரங்குகளில் அறிமுகமாகிறது, மேலும் இம்மாதம் 22ஆம் தேதி Netflixல் திரையிடப்படும். ரியான் கோஸ்லிங், கிறிஸ் எவன்ஸ், அனா டி அர்மாஸ், தனுஷ் மற்றும் பலர் நடித்துள்ள மிகப்பெரிய பிக்ஜி. 200 மில்லியன் பட்ஜெட்டில் உருவாகியுள்ள இந்தப் படத்தை ரூசோ பிரதர்ஸ் இயக்கியுள்ளார்.

No posts to display