‘மாவீரன்’: மடோனா அஸ்வினுடன் சிவகார்த்திகேயனின் அடுத்த படத்தில் மகேஷ் பாபு நடிக்கிறார்

0
‘மாவீரன்’: மடோனா அஸ்வினுடன் சிவகார்த்திகேயனின் அடுத்த படத்தில் மகேஷ் பாபு நடிக்கிறார்

சிவகார்த்திகேயன் 100 கோடி படங்களை தொடர்ச்சியாக வழங்குவதன் மூலம் தென்னிந்திய நடிகராக மாறியுள்ளார், மேலும் அவரது அடுத்த படம் இருமொழி. தென்னிந்திய நடிகர் மகேஷ் பாபு சிவகார்த்திகேயனின் அடுத்த படத்தை மடோன் அஸ்வினுடன் தொடங்கினார், மேலும் படத்திற்கு ‘மாவீரன்’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. படத்தின் கதை பற்றிய குறிப்புகள் அடங்கிய சிறப்பு அதிரடி வீடியோவுடன் படம் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. சிவகார்த்திகேயன் ஒரு கிராமிய அவதாரத்தில் காணப்படுவார், மேலும் இது தலைப்பைப் போலவே ஆக்‌ஷன் நிரம்பிய படமாக இருக்கும். ‘மாவீரன்’ தமிழ் மற்றும் தெலுங்கிலும் வெளியாகும் நிலையில், தெலுங்கில் ‘மகாவீருடு’ என்ற பெயரில் படம் வெளியாகிறது.

யோகி பாபு நடித்த ‘மண்டேலா’ படத்தின் மூலம் ரசிகர்களை கவர்ந்த மடோன் அஸ்வின், தனது அடுத்த படத்திற்கான வேலைகளை தொடங்கியுள்ளார். புதிய ஜோடியின் தனித்துவமான படமாக இது இருக்கும். கியாரா அத்வானி கதாநாயகியாக நடிப்பதாகக் கூறப்படுகிறது, அதே நேரத்தில் மிஷ்கின் படத்தில் ஒரு முக்கிய பாத்திரத்தில் நடிப்பதாகக் கூறப்படுகிறது, ஆனால் தயாரிப்பாளர்கள் நடிகர்கள் பற்றிய விவரங்களை இப்போதைக்கு இணைக்கவில்லை. இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு விரைவில் தொடங்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளது, மேலும் சிவகார்த்திகேயன் பல படங்களின் படப்பிடிப்பில் பிஸியாக இருக்கிறார். பரத் சங்கர் இசையமைக்க, விது அய்யன்னா ஒளிப்பதிவு செய்கிறார்.

மறுபுறம், சிவகார்த்திகேயன், அனுதீப் இயக்கத்தில் தமிழ்-தெலுங்கு இருமொழிகளில் உருவாகும் ‘பிரின்ஸ்’ படத்தின் வேலைகளை முடிக்கவுள்ளார், மேலும் படம் இந்த தீபாவளிக்கு வெளியாக உள்ளது. சிவகார்த்திகேயன் ராஜ்குமார் பெரியசாமியுடன் ஒரு படத்தையும் அறிவித்துள்ளார், மேலும் தற்காலிகமாக ‘எஸ்கே 21’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள படத்தின் படப்பிடிப்பு இன்னும் தொடங்கவில்லை, அதே நேரத்தில் இது பன்மொழி நாடகமாகவும் இருக்கும்.

No posts to display