சூப்பர்ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் என்ற ரஜினியின் சின்னமான டைட்டில் கார்டின் உள்ள பின்னணி கதை!

0
சூப்பர்ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் என்ற ரஜினியின் சின்னமான டைட்டில் கார்டின் உள்ள பின்னணி கதை!

நடிகர் ரஜினிகாந்த் அவரது ரசிகர்களால் சூப்பர் ஸ்டார் என்று அன்புடன் அழைக்கப்படுகிறார் என்பதும் ஸ்டைலிஷ் நடிகர் 30 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக திரையுலகில் ஆட்சி செய்து வருவதும் தெரிந்ததே. திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் சுரேஷ் கிருஷ்ணாவின் சூப்பர்ஹிட் திரைப்படமான அண்ணாமலை திரைப்படம் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் என்ற சின்னமான டைட்டில் கார்டைத் துடிப்பான இசையுடன் இடம்பெற்ற முதல் திரைப்படமாகும்.

ஒரு தொலைக்காட்சியில் இயக்குனர் சுரேஷ் கிருஷ்ணா சின்னமான தலைப்பு அட்டையின் பின்னணியில் உள்ள கதையை வெளிப்படுத்தினார். ரஜினிகாந்த் என்ற பெயரே ரசிகர்கள் மத்தியில் கரகோஷத்தை எழுப்புவதாகவும் அதனால் படத்தின் நட்சத்திரத்திலேயே அதே உணர்வைப் பெற விரும்புவதாகவும் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் டைட்டில் கார்டை வடிவமைத்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

படத்தின் தொடக்கத்திலேயே ரஜினிகாந்த் தனக்கு இப்படி ஒரு பில்ட்அப் போடுவது சரியில்லை என்றும் அது அவருடைய எக்காளம் ஊதுவது போல் இருக்கும் என்றும் அவர் தெரிவித்தார். ஆனால் பின்னர் படத்தின் தயாரிப்பாளராக இருந்த இயக்குனர் கே பாலச்சந்தர் எல்லாம் சரியாகிவிடும் என்று ரஜினிகாந்தை நம்பவைத்தார் பின்னர் அது இன்னும் ரசிகர்களிடையே மிகவும் பிடித்த நட்சத்திர நடிகருக்கு ஒரு சின்னமான தலைப்பு அட்டையாக மாறியது.

அண்ணாமலை ரஜினி மற்றும் சுரேஷின் முதல் ஒத்துழைப்பைக் குறித்தார் இருவரும் பின்னர் மேலும் மூன்று படங்களில் பணிபுரிந்தனர் வீரா, பாஷா மற்றும் பாபா – அவற்றில் பாஷா தமிழ் சினிமாவின் அனைத்து வணிக பாட்பாய்லர்களுக்கும் தாயானார்.

No posts to display