தி க்ரே மேன் படத்தில் எப்படி வந்தேன் தனுஷ் கூறியது என்ன தெரியுமா ?

0
தி க்ரே மேன் படத்தில் எப்படி வந்தேன் தனுஷ் கூறியது என்ன தெரியுமா ?

ஆன்டனி மற்றும் ஜோ ரூசோ (அவெஞ்சர்ஸ் புகழ்) இயக்கிய ஹாலிவுட் படமான ‘தி கிரே மேன்’ படத்தில் நடிகர் தனுஷ் ஒரு பகுதியாக இருப்பது அனைவரும் அறிந்ததே. ஜூலை 10 அன்று அமெரிக்காவில் ஊடகங்களுக்காக ‘தி கிரே மேன்’ திரையிடப்பட்டது, மேலும் நடிகர் தனுஷ் படத்தின் முதல் காட்சியில் கலந்து கொண்டார், மேலும் அவரிடம் கேட்கப்பட்ட கேள்விகளுக்கு தனது நேர்மையான பதிலுடன் அனைவரையும் பிளவுபடுத்தினார்.

படத்தின் ஒரு அங்கம் எப்படி ஆனது என்ற நடுவரின் கேள்விக்கு பதிலளித்த அவர், “நான் எப்படி இந்த படத்தில் நடித்தேன் என்று எனக்குத் தெரியவில்லை, ஒரு நாள் காஸ்டிங் ஏஜென்சி ஹாலிவுட் ப்ராஜெக்ட் இருப்பதாகவும், நான் நன்றாக இருக்கிறேன் என்றும் கூறினார். மேலும், இது ஒரு பெரிய படம் போல இருந்தது, சரி, அது எந்த படம், எந்த படம், இல்லை, இது ஒரு பெரிய படம், முதலில் உங்கள் ஒப்புதல் தேவை, பின்னர் நான் என்ன படம் என்று சொல்லுங்கள் என்று கேட்டேன், பின்னர் அவர்கள் என்னிடம் சொன்னதும் நானும் ஆஹா (ஆச்சரியமாக) மற்றும் நான் சரி என்றேன்.”

“அதை விட இது பெரியதாக இருக்க முடியாது. நான் மிகவும் சிலிர்ப்பாகவும், உற்சாகமாகவும் இருந்தேன், நிச்சயமாக இந்த படத்தில் நான் அதிகம் சொல்லவில்லை, ஆனால் நான் மிகவும் உற்சாகமாக இருந்தேன், மேலும் மேலும் ஆராயவும் கற்றுக்கொள்ளவும் ஒரு வாய்ப்பைத் தேடிக்கொண்டிருந்தேன். எனக்கு ஒரு அற்புதமான வாய்ப்பு மற்றும் நான் வழங்கினேன் என்று நம்புகிறேன்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இப்படத்தில் பிரபல ஹாலிவுட் நடிகர் ரியான் கோஸ்லிங், கிறிஸ் எவன்ஸ் மற்றும் அனா டி அர்மாஸ் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். ஃப்ரீலான்ஸ் கொலையாளி மற்றும் முன்னாள் CIA ஆபரேட்டிவ் கோர்ட் ஜென்ட்ரிக்கு பிறகு ரியான் கோஸ்லிங் மற்றும் கிறிஸ் எவன்ஸ் ரியானின் மனநோயாளி எதிரியாக நடித்த அணிகளில் ஒன்றின் தலைவராக தனுஷ் நடிப்பதாக கூறப்படுகிறது.

மார்க் கிரேனியின் ‘தி கிரே மேன்’ நாவலை அடிப்படையாகக் கொண்டு, ஜோ ருஸ்ஸோ, கிறிஸ்டோபர் மார்கஸ் மற்றும் ஸ்டீபன் மெக்ஃபீலி ஆகியோரின் திரைக்கதை. இந்த படம் ஜூலை 22 ஆம் தேதி பிரபலமான OTT தளத்தில் வெளியாகிறது.

No posts to display