மை டியர் பூதம் படத்திற்காக தாடி மீசையை எடுத்த பிரபுதேவா !!

0
மை டியர் பூதம் படத்திற்காக தாடி  மீசையை எடுத்த  பிரபுதேவா  !!

நடிகர் பிரபுதேவாவின் வரவிருக்கும் திரைப்படம் ‘மை டியர் பூதம்’ ஜூலை 15, 2022 அன்று திரைக்கு வர உள்ளது. என் ராகவன் இயக்கிய குழந்தைகள் பேண்டஸி திரைப்படத்தில் பிரபுதேவா ஒரு ஜீனியாக நடிக்கிறார், ரம்யா நம்பீசன் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். இப்படம் விரைவில் வெளியாக உள்ள நிலையில், முதன்முறையாக மீசையை எப்படி அகற்றினார் என்பதை பிரபுதேவா தெரிவித்துள்ளார்.

இயக்குநராகவும் நடிகராகவும் மாறிய நடன இயக்குனரான இவர், படத்தின் சில வினாடிகள் மீசையை கழற்றுமாறு படத்தின் இயக்குனர் தன்னை எப்படி சமாதானப்படுத்தினார் என்பதை விளக்கி, அது முக்கியம் என்றும், அதை கழற்றினால் மட்டுமே குழந்தைகளுக்கு பிடிக்கும் என்றும் வீடியோ ஒன்றை பகிர்ந்துள்ளார். அவரது மீசை. பிரபுதேவா ஒரு ஜீனியாக கார்ட்டூன் கதாபாத்திரங்களாக மாறுவார் என்று தெரிகிறது.

முதன்மை நடிகர்களில் ஐந்து குழந்தைகள் (குழந்தை கலைஞர்கள் அஷ்வத், பரம் குகனேஷ், சாத்விக், சக்தி மற்றும் கேசிதா) இருப்பார்கள். அவர்களில், சூப்பர் டீலக்ஸ் புகழ் அஸ்வத் மிக முக்கியமான பாத்திரத்தில் இருக்கிறார், மேலும் இந்த படம் பிரபுதேவாவின் கதாபாத்திரத்துடன் அவரது பயணமாகும்.

ரமேஷ் பி பிள்ளையின் அபிஷேக் பிலிம்ஸ் தயாரிக்கும் இந்த ஃபேன்டஸி காமெடி படத்திற்கு இமான் இசையமைக்கிறார், யுகே செந்தில் குமார் ஒளிப்பதிவு செய்கிறார். தயாரிப்பு வடிவமைப்பை ஏ.ஆர்.மோகன் கவனித்துக் கொள்ள, வெட்டுப் பணிகளை சான் லோகேஷ் கவனித்து வருகிறார்.

No posts to display