கமல் நடித்த விக்ரம் படம் இதுவரை வசூலித்த தொகை எவ்வளவு தெரியுமா ? வெளியான ரிப்போர்ட் இதோ !!

0
கமல் நடித்த விக்ரம் படம் இதுவரை வசூலித்த தொகை எவ்வளவு தெரியுமா ? வெளியான ரிப்போர்ட் இதோ !!

கமல்ஹாசனின் ‘விக்ரம்’ திரைப்படம் தொடர்ந்து திரையரங்குகளில் ரசிகர்களை கவர்ந்து வருகிறது. இந்த வாரம் திரையரங்குகளில் படம் முதல் சரிவை சந்தித்தாலும், மற்றொரு மைல்கல்லை தாண்டியுள்ளது. இப்படம் இந்தியாவில் 300 கோடியை தாண்டியது, இது தமிழ்நாட்டில் எல்லா காலத்திலும் அதிக வசூல் செய்த படமாகவும், நாட்டிலேயே பிளாக்பஸ்டராகவும் அமைந்தது.

‘விக்ரம்’ திரைப்படம் ஜூன் 3 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெற்றி பெற்றது மற்றும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் நிலையானது. இது ரூ. திரையரங்குகளில் முதல் வாரத்தில் 164.75 கோடிகள் வசூலித்தது, அதன் பிறகு ரூ. 2வது வாரத்தில் 72.50 கோடிகள். படம் அதன் மூன்றாவது வாரத்தில் மொத்தம் ரூ. 38.50 கோடிகள் மற்றும் நான்காவது வாரம் ரூ. 21.50 கோடி. இப்படம் ஐந்தாவது வார இறுதி வசூலை சுமார் ரூ.5.25 கோடியில் முடித்து மேலும் வசூலிக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

ஜூலை 8 ஆம் தேதி OTT தளமான டிஸ்னி+ஹாட்ஸ்டாரிலும் படம் வெளியாகும். இது தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம் மற்றும் மலையாளம் ஆகிய நான்கு வெவ்வேறு மொழிகளில் திரையிடப்படும்.

vikram

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் கமல்ஹாசன், விஜய் சேதுபதி, ஃபஹத் பாசில் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ள படம் ‘விக்ரம்’. நடிகர்கள் செம்பன் வினோத் ஜோஸ், காளிதாஸ் ஜெயராம், ஆண்டனி வர்கீஸ், நரேன், ஆண்டனி வர்கீஸ் மற்றும் அர்ஜுன் தாஸ் ஆகியோரும் இப்படத்தில் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

இப்படம் 1986 ஆம் ஆண்டு இதே பெயரில் வெளியான திரைப்படத்தின் ஆன்மீக வாரிசு ஆகும். இது முகமூடி அணிந்த கொலைகாரர்களின் முகமூடியை அவிழ்க்கும் பிளாக் ஓப்ஸ் போலீஸ் குழுவின் பணியைச் சுற்றி வருகிறது. ரா நிறுவனத்தில் பணிபுரியும் அருண்குமார் முகவராக கமல்ஹாசன் நடித்துள்ளார். அவர் சில சமயங்களில் கொடூரமானவர் மற்றும் குற்றவாளிகளுடன் இரக்கமற்றவர். இப்படத்தில் விஜய் சேதுபதி வில்லனாக நடிக்கிறார்.

vikram movie

‘ராஜ் கமல் ஃபிலிம்ஸ் இன்டர்நேஷனல்’ என்ற பதாகையின் கீழ் ஹாசன் மற்றும் மகேந்திரன் ஆகியோரால் தயாரிக்கப்பட்ட இந்த படம் கமல்ஹாசனின் புகழ்பெற்ற மறுபிரவேசத்தைக் குறித்தது மற்றும் சாத்தியமான உரிமைக்கான சரியான தேர்வாகக் கூறப்படுகிறது.

No posts to display