தனுஷின் கேப்டன் மில்லர் படத்தை பற்றி வெளியான புதிய அப்டேட் இதோ !!

0
தனுஷின் கேப்டன் மில்லர் படத்தை பற்றி வெளியான புதிய அப்டேட் இதோ !!

நடிகர் தனுஷ், இயக்குனர் அருண் மாதேஸ்வரனுடன் இணைந்து ஒரு திரைப்படத்தில் நடிக்கவுள்ளார் என்பது ஏற்கனவே தெரிந்ததே. இப்போது கேப்டன் மில்லர் என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள இந்த திட்டத்தை சத்யஜோதி பிலிம்ஸ் நிறுவனம் தயாரிக்கவுள்ளது என்பது புதிய வளர்ச்சி. ஃபர்ஸ்ட் லுக்கில் தனுஷ் முகத்தை மாஸ்க் அணிந்து கொண்டு, தோளில் துப்பாக்கியை ஏந்தியவாறு மோட்டார் சைக்கிளில் செல்வது இடம்பெற்றுள்ளது.

படம் பற்றி அருண் கூறும்போது, ​​”இது 30 மற்றும் 40களில் நடக்கும் ஆக்‌ஷன்-சாகசப் படமாகும். படத்தைப் பற்றி விரிவாகப் பேசுவது மிக விரைவில், மீதமுள்ள நடிகர்கள் குறித்த அறிவிப்பை விரைவில் வெளியிடுவோம். அடுத்த மாதம் முதல் படப்பிடிப்பை நடத்த உள்ளோம். மேலும் இப்படத்தை நாடு முழுவதும் படமாக்க திட்டமிட்டுள்ளோம்” என்றார்.

தனுஷ் தனது 15 வருட வாழ்க்கை வரலாற்றை விவரிக்கும் இப்படத்தில் மூன்று தோற்றங்களில் நடிக்கவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. சத்யஜோதி பிலிம்ஸ் தயாரிக்கும் இப்படத்திற்கு ஜிவி பிரகாஷ் இசையமைக்கிறார். படத்தின் தொழில்நுட்பக் குழுவினர் ஸ்ரேயாஸ் கிருஷ்ணா ஒளிப்பதிவைக் கையாள்கின்றனர், நாகூரன் படத்தொகுப்புக்கு பொறுப்பேற்றுள்ளார்.

தற்செயலாக, அருணின் முந்தைய இயக்கத்தில், தனுஷின் சகோதரரும் திரைப்படத் தயாரிப்பாளருமான செல்வராகவன் முக்கிய வேடத்தில் நடித்தார். கேப்டன் மில்லர் 2023 இல் வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

No posts to display