பிளாப் ஆன ‘பீஸ்ட்’ படத்தை அடுத்து ‘வாரிசு’ படத்திலும் அதே பாணியில் தொடரும் விஜய்! கதறும் விஜய் ரசிகர்கள்

0
பிளாப் ஆன ‘பீஸ்ட்’ படத்தை அடுத்து ‘வாரிசு’ படத்திலும் அதே பாணியில் தொடரும் விஜய்! கதறும் விஜய் ரசிகர்கள்

நடிகர் விஜய் தற்போது வம்சி பைடிபள்ளி இயக்கத்தில் தனது அடுத்த படத்தில் நடித்து வருகிறார். தற்காலிகமாக ‘தலாலப்தி 66’ என்று பெயரிடப்பட்டு, இப்போது ‘வரிசு’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள இந்த திரைப்படம் தமிழ் – தெலுங்கு இருமொழித் திரைப்படமாகும், இதில் விஜய், ரஷ்மிகா மந்தனா, பிரபு, சரத்குமார், ஷாம், ஸ்ரீகாந்த், பிரகாஷ் ராஜ், சங்கீதா கிரிஷ் மற்றும் சம்யுக்தா சண்முகம் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். இப்படத்திற்கு எஸ் தமன் இசையமைத்துள்ளார்.

தளபதி விஜய் நடித்த ‘மாஸ்டர்’, ‘பீஸ்ட்’ உள்பட பல படங்களில் தொடரும் பாணியை ‘வாரிசு’ படத்திலும் தொடர இருப்பதாக வெளிவந்திருக்கும் தகவல் ரசிகர்களுக்கு உற்சாகத்தை வகித்துள்ளது.

விஜய் நடித்து வரும் பெரும்பாலான படங்களில் ஒரு பாடலை பாடும் வழக்கத்தை கொண்டுள்ளார். ‘ரசிகன்’ என்ற படத்தில் முதன்முதலாக பாட ஆரம்பித்த விஜய் அதன் பின் தொடர்ச்சியாக பல படங்களில் பாடலை பாடி வருகிறார் என்பதும் சமீபத்தில் வெளியான ‘மாஸ்டர்’, ‘பீஸ்ட்’ படங்களிலும் ஒரு பாடலை பாடியுள்ளார் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

இந்நிலையில் தற்போது விஜய் நடித்து வரும் ‘வாரிசு’ திரைப்படத்திலும் அவர் தமன் இசையில், விவேக்கின் பாடல் வரிகளில் உருவான ஒரு பாடலை பாட இருப்பதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளது. இந்த தகவல் விஜய் ரசிகர்களுக்கு பெரும் உற்சாகத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

மேலும் ‘வாரிசு’ திரைப்படத்தின் அடுத்த கட்ட படப்பிடிப்பு ஆந்திராவில் நேற்று முன்தினம் தொடங்கியுள்ளதாகவும் இந்த படப்பிடிப்பில் விஜய் விரைவில் கலந்து கொள்வார் என்றும் கூறப்படுகிறது.

‘வாரிசு ’, விஜய் தனது அடுத்த இரண்டு படங்களான தற்காலிகமாக ‘தளபதி 67’ மற்றும் ‘தளபதி 68’ ஆகிய படங்களை முறையே லோகேஷ் கனகராஜ் மற்றும் அட்லீ இயக்கவுள்ளார். ‘மாஸ்டர்’ படத்திற்குப் பிறகு இயக்குநர் லோகேஷ் கனகராஜுடன் இரண்டாவது முறையாகவும், ‘மெர்சல்’, ‘பிகில்’ படங்களுக்குப் பிறகு மூன்றாவது முறையாக அட்லியுடன் விஜய் இணைந்து நடிக்கிறார்.

No posts to display