யப்பா.. போடுடா வெடிய 🔥 AK 61 பட டைட்டில் இதுவா ? மிரட்டலா இருக்கே!!

0
யப்பா.. போடுடா வெடிய 🔥 AK 61 பட டைட்டில் இதுவா ? மிரட்டலா இருக்கே!!

அஜித் குமார் நடிக்கும் AK61 படத்தின் இறுதி அட்டவணை ஜூலை இரண்டாம் பாதியில் புனேவில் தொடங்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. அறிக்கைகள் நம்பப்பட வேண்டுமானால், இன்னும் பெயரிடப்படாத படத்தில் நடிகர் இரண்டு வெவ்வேறு தோற்றங்களில் தோன்றுவார் மற்றும் ஒரு தோற்றத்தில் படப்பிடிப்பை கூட முடித்துள்ளார்.

திட்டமிடப்பட்ட படப்பிடிப்பிற்கு முன்னதாக, அஜித் இங்கிலாந்து மற்றும் ஐரோப்பா முழுவதும் மோட்டார் சைக்கிள் பயணத்தில் இருக்கிறார். இந்த ஆண்டு ஆகஸ்ட் அல்லது செப்டம்பரில் முழு படப்பிடிப்பையும் முடிக்க தயாரிப்பாளர்கள் திட்டமிட்டுள்ளனர்.

இப்படத்தில் இருந்து அஜித்தின் தோற்றம் ஒன்று சமீபத்தில் இணையத்தில் வெளியாகியுள்ளது. ஆனால் படத்தின் க்ளைமாக்ஸ் காட்சிக்காக வித்தியாசமான தோற்றத்தில் நடிப்பதால், அதை இப்போதைக்கு ரகசியமாக வைக்க அஜித் மற்றும் படக்குழுவினர் திட்டமிட்டுள்ளனர்.

இந்த நிலையில், AK61 படத்தில் டைட்டில் குறித்து புதிய தகவல் வெளியாகியுள்ளது. மேலும், இந்த படத்திற்கு ‘வீரா’ என தலைப்பு வைத்துள்ளதாக சினிமா வட்டாரத்தில் தெரிவித்து வருகின்றனர்.

மேலும், அஜித் தொடர்ந்து ஒரே பாணியை கடைபிடித்து வருவதாகவும் தெரிய வந்துள்ளது. அஜித்தின் முந்தைய படங்கள் வில்லன், வரலாறு, விவேகம், வீரம், விஸ்வாசம், வலிமை போன்ற திரைப்படங்கள் ‘V’ எனும் எழுத்தில் துவங்கியது குறிப்பிடக்கத்தக்கது. இருப்பினும், இது தொடர்பான அதிகாரப்பூர்வமான தகவல் இன்னும் வெளியாகவில்லை.

தளபதி 66 படத்தில் சரத்குமார் காவல் துறை அதிகாரியாக நடிப்பதாக வெளியான தகவல் பொய் என்று நடிகர் மனோபாலா தெளிவு படுத்தியுள்ளார்.

ஹீஸ்ட் த்ரில்லரின் தொழில்நுட்பக் குழுவினரைப் பற்றி பேசுகையில், நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவைக் கையாளுகிறார், ஜிப்ரான் படத்திற்கு இசையமைக்கிறார், சண்டைக்காட்சிகளை சுப்ரீம் சுந்தர் நடனமாடுகிறார்.

எச்.வினோத் மற்றும் தயாரிப்பாளர் போனி கபூருடன் அஜித் தொடர்ந்து மூன்றாவது முறையாக இணைந்துள்ள படம் ஏகே61. இதற்கு முன், நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமை ஆகிய படங்களில் பிளாக்பஸ்டர் மூவரும் இணைந்து வந்தனர்.

எச்.வினோத் இயக்கும் படத்தை முடித்த அஜித், இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவனை வைத்து தனது அடுத்த படத்தின் படப்பிடிப்பை தொடங்கவுள்ளார். லைகா நிறுவனம் தயாரிக்கும் இப்படத்திற்கு அனிருத் இசையமைக்கவுள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

No posts to display