சூர்யாவின் இரண்டு பிளாக்பஸ்டர் ஹிட் படங்களை மாதவன் நிராகரித்தார் தெரியுமா?

0
சூர்யாவின் இரண்டு பிளாக்பஸ்டர் ஹிட் படங்களை மாதவன் நிராகரித்தார் தெரியுமா?

மாதவனின் இயக்குநராக அறிமுகமான ‘ராக்கெட்ரி: தி நம்பி எஃபெக்ட்’ விமர்சன ரீதியாகவும், உலக அளவில் பாராட்டுக்களைப் பெற்றுள்ளது. இப்படம் மூன்று நாட்களில் ரூ.65 லட்சத்துக்கு மேல் வசூல் செய்துள்ளது. இப்படம் முன்னாள் இஸ்ரோ விஞ்ஞானி நம்பி நாராயணனின் வாழ்க்கை வரலாறு. இப்படத்தில் மாதவன் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்க, சூர்யா கேமியோ ரோலில் நடிக்கிறார்.

மாதவன் தனது இன்ஸ்டாகிராம் அரட்டையில் சூர்யாவுடனான உரையாடலில், அவர்களின் பழைய காலங்களைப் பற்றி விவாதித்தார். இரண்டு தனித்துவமான நடிகர்களும் நேரலையில் தங்கள் நட்பு மற்றும் தமிழ் சினிமாவின் வெவ்வேறு அம்சங்களைப் பற்றி விவாதித்தனர், அங்கு மாதவன் தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கும் போது சூர்யாவிடம் பேசுவதாகக் கூறினார், மேலும் சூர்யாவை அப்படி நடிக்க அறிவுறுத்தியதாகவும் கூறினார். அவர்களின் கடந்த காலத்தை நினைவுகூர்ந்த மாதவன், தனக்கு ஒரு பிரேக் கொடுத்த சூர்யாவின் பிளாக்பஸ்டர் மற்றும் மிகப்பெரிய வெற்றியான ‘கஜினி’யை நிராகரித்ததாக தெரிவித்தார். கதை பிடிக்காததால் இப்படத்தில் நடிக்க மறுத்துவிட்டதாக மாதவன் தெரிவித்துள்ளார்.

‘காக்கா காக்கா’ படத்தில் நடிக்க கவுதம் வாசுதேவ் மேனன் தனக்கு வாய்ப்பளித்ததாகவும் மாதவன் தெரிவித்தார். இந்தப் படங்களில் நடித்ததன் மூலம் சூர்யா இந்தப் படங்களைத் தேர்ந்தெடுத்திருந்தால் மாதவன் எவ்வளவு சிறப்பாக நடித்திருப்பார் என்று மாதவன் கூறினார்.

No posts to display