வாஷிங்டன் டிசியில் கபில்தேவ் மற்றும் சத்குருவுடன் கோல்ஃப் விளையாடும் ரகுல் ப்ரீத் சிங்

0
வாஷிங்டன் டிசியில் கபில்தேவ் மற்றும் சத்குருவுடன் கோல்ஃப் விளையாடும் ரகுல் ப்ரீத் சிங்

ரகுல் ப்ரீத் சிங் கோல்ஃப் விளையாட்டில் மிகவும் ஆர்வமுள்ளவர் என்பதை நாம் அறிவோம். உண்மையில், அவர் முன்பு ஒரு சமூக ஊடக இடுகையில் கோல்ஃப் மீதான தனது காதலைப் பற்றி பேசியுள்ளார். அவர் தனது படப்பிடிப்பு மற்றும் பிற திரைப்படக் கடமைகளில் பிஸியாக இல்லாதபோது, ​​​​பொதுவாக உடற்தகுதி மற்றும் நல்வாழ்வில் ஆர்வமுள்ள நடிகை, கோல்ஃப் விளையாடுவதற்கான வாய்ப்பை இழக்க மாட்டார். இப்போது, ​​​​சமூக ஊடகங்களில் அவரது சமீபத்திய பதிவு அவரது ரசிகர்கள் மற்றும் பின்தொடர்பவர்களின் கவனத்தை ஈர்த்துள்ளது. நடிகை ஒரு ரீலைப் பகிர்ந்துள்ளார், அங்கு அவர் கோல்ஃப் விளையாடுவதைப் பார்த்தார். சுவாரஸ்யமாக, அவர் முன்னாள் இந்திய கிரிக்கெட் கேப்டன் கபில் தேவ் மற்றும் ஆன்மீக குரு சத்குருவுடன் கோல்ஃப் விளையாடுவதைக் காணலாம்.

நடிகை கடைசியாக கோலிவுட்டில் சூர்யாவின் ‘NGK’ இல் காணப்பட்டார். தற்போது மற்ற தொழில்களில் பிஸியாக இருக்கும் நடிகை, தமிழில் சிவகார்த்திகேயனின் ‘அயலான்’. இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு நிறைவடைந்துள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. ரவிக்குமார் இயக்கத்தில் உருவாகியுள்ள ‘அயலான்’ ஒரு அறிவியல் புனைகதை மற்றும் இப்படம் இந்த ஆண்டு கிறிஸ்துமஸ் வார இறுதியில் வெளியாகும் என்று தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. இஷா கோப்பிகர், ஷரத் கேல்கர், யோகி பாபு, கருணாகரன் ஆகியோரும் இதில் அங்கம் வகிக்கின்றனர். இப்படத்தின் இசை ஏ.ஆர்.ரஹ்மான், ஒளிப்பதிவு நிரவ் ஷா, எடிட்டிங் ரூபன்.

No posts to display