ஆர்யாவின் அடுத்த பட இயக்குனர் யார் தெரியுமா ? வெளியான அப்டேட் இதோ !!

0
ஆர்யாவின் அடுத்த பட இயக்குனர் யார் தெரியுமா ? வெளியான அப்டேட் இதோ !!

கடைசியாக ‘எதிரி’ படத்தில் நடித்த நடிகர் ஆர்யா, தனது வரவிருக்கும் ‘கேப்டன்’ படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார், மேலும் இயக்குனர் நலன் குமாரசாமியுடன் இன்னும் பெயரிடப்படாத படமும் உள்ளது. இதற்கிடையில், நடிகர் தற்போது கார்த்தி நடிக்கும் ‘விருமான்’ படத்தில் பிஸியாக இருக்கும் ‘கொம்பன்’ புகழ் இயக்குனர் முத்தையாவுடன் இணைய உள்ளார் என்பது சமீபத்திய சலசலப்பு.

முத்தையா இயக்கத்தில் கிராமப்புற பொழுதுபோக்கு படமாக இருக்கும் ஆர்யா விரைவில் தனது அடுத்த படத்தில் நடிக்கவுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. ஹரி இயக்கத்தில் அருண் விஜய் நடிப்பில் சமீபத்தில் வெளியான ‘யானை’ படத்தை தயாரித்த டிரம்ஸ்டிக் புரொடக்ஷன்ஸ் நிறுவனம் இந்த திட்டத்தை தயாரிக்கும் என தெரிகிறது. இப்படத்தின் படப்பிடிப்பை ஆகஸ்ட் 2022ல் தொடங்க திட்டமிட்டுள்ளனர்.

இயக்குனரின் முந்தைய படங்களைப் போலவே மதுரையைச் சுற்றியுள்ள கிராமப்புற பின்னணியில் வெளிவரவிருக்கும் படம் என்று கூறப்படுகிறது. இப்படத்திற்கான லொகேஷன் வேட்டை நடைபெற்று வரும் நிலையில், தொழில்நுட்பக் குழு ஒளிப்பதிவாளர் வேல்ராஜ் ஒளிப்பதிவு செய்யவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. மீதமுள்ள நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் விரைவில் முடிவடையும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் திட்டம் குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு விரைவில் வெளியிடப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

No posts to display