யோகி பாபு மற்றும் கருணாகரன் நடித்துள்ள பன்னி குட்டி படத்தின் ட்ரெய்லர் இதோ !!

0
யோகி பாபு மற்றும் கருணாகரன் நடித்துள்ள பன்னி குட்டி படத்தின் ட்ரெய்லர் இதோ !!

யோகி பாபு, கருணாகரன் உள்ளிட்ட பலர் நடிப்பில் உருவாகி வரும் தமிழ்ப் படமான பன்னி குட்டி படத்தின் டிரெய்லர் வெள்ளிக்கிழமை வெளியிடப்பட்டது.

இப்படம் ஜூலை 8ஆம் தேதி பெரிய திரைக்கு வர உள்ளது.

சமீபத்தில் சுழல் என்ற வெப் தொடரின் சில அத்தியாயங்களை இயக்கிய அனுசரண் இயக்கிய இப்படத்தின் கதையை ரவி முருகையா எழுதியுள்ளார். இருவரும் திரைக்கதையை எழுதியுள்ளனர், அதே சமயம் சூப்பர் டாக்கீஸ் பேனரின் கீழ் சமீர் பாரத் ராம் ஆதரிக்கிறார். டிரெய்லரில் இருந்து பார்த்தால், யோகி பாபு ஒரு பன்றி வளர்ப்பவராகத் தோன்றுகிறார்.

யோகி பாபு, கருணாகரன் ஆகியோரைத் தவிர, பேச்சாளர் திண்டுக்கல் லியோனி, லக்ஷ்மி பிரியா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். சதீஷ் முருகன் ஒளிப்பதிவு செய்ய, இப்படத்தின் தொழில்நுட்பக் குழுவினர் கே இசையமைத்துள்ளனர். அனுசரனும் படத்தொகுப்பு செய்துள்ளார்.

பன்னி குட்டி படம் தணிக்கை செய்யப்பட்டு யு சான்றிதழ் பெற்றுள்ளது.

இதற்கிடையில், வெள்ளியன்று (ஜூலை 1) திரையரங்குகளில் வெளியான யானை படத்தில் தற்போது காணப்பட்ட யோகி பாபு, காசேதான் கடவுளடா, நானே வருவேன், வரி போன்ற பல படங்களில் நடிக்கிறார், அவை பல்வேறு தயாரிப்பு கட்டங்களில் உள்ளன.

No posts to display