அர்ஜென்டினாவில் 6வது குரங்கு காய்ச்சலை உறுதி செய்துள்ளது

0
அர்ஜென்டினாவில் 6வது குரங்கு காய்ச்சலை உறுதி செய்துள்ளது

சமீபத்தில் மெக்சிகோவுக்குப் பயணம் செய்த ஒருவருக்கு குரங்கு காய்ச்சலின் ஆறாவது வழக்கை அர்ஜென்டினா உறுதிப்படுத்தியதாக சுகாதார அமைச்சகம் வியாழக்கிழமை தெரிவித்துள்ளது. கோர்டோபா மாகாணத்தில் வசிக்கும் 25 வயதுடைய நபர், மெக்சிகோவிற்கு தனது பயணத்தின் போது நோயால் பாதிக்கப்பட்ட ஒருவருடன் தொடர்பில் இருந்ததாக அமைச்சகம் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

“ஜூன் 19 அன்று காய்ச்சல், கடுமையான தலைவலி மற்றும் பொது உடல்நலக்குறைவு போன்ற அறிகுறிகளை அந்த நபர் முதலில் முன்வைத்தார், ஜூன் 20 அன்று அர்ஜென்டினாவுக்கு வந்தார், மேலும் ஜூன் 25 அன்று தொலைபேசியில் மருத்துவ ஆலோசனை பெற்றார்” என்று அது விளக்கியது.

மருத்துவமனை மதிப்பீட்டிற்குப் பிறகு, தேவையான மாதிரிகள் தொற்று நோய்களுக்கான தேசிய நிறுவனத்திற்கு அனுப்பப்பட்டு மீண்டும் நேர்மறையாக வந்தது. அந்த நபர் நாட்டிற்கு வந்த நாள் முதல் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளார் மற்றும் வீட்டில் கண்காணிப்பில் சாதகமாக முன்னேறி வருகிறார்.

காய்ச்சல், தலைவலி, தசை அல்லது முதுகுவலி, வீக்கம் சுரப்பிகள் மற்றும் சோர்வு ஆகியவை குரங்கு காய்ச்சலின் பொதுவான அறிகுறிகளாகும் என்றும், ஐந்து நாட்களுக்குப் பிறகு தோல் வெடிப்பு தோன்றும் என்றும் சுகாதார அமைச்சகம் அறிவுறுத்தியது.

குரங்கு பாக்ஸின் முதல் சர்வதேச வழக்குகள் பதிவு செய்யப்பட்ட பிறகு, நோயைக் கண்காணிக்கவும், சுகாதார குழுக்கள் மற்றும் மக்களுக்கான குறிப்பிட்ட பரிந்துரைகளை உருவாக்கவும் அமைச்சகம் ஒரு பணிக்குழுவை உருவாக்கியது

No posts to display