மாயோன் படத்தின் வெற்றிக்காக இயக்குனர் கிஷோருக்கு சிபி சத்யராஜ் தங்க செயின் பரிசளித்தார்

0
மாயோன் படத்தின் வெற்றிக்காக இயக்குனர் கிஷோருக்கு சிபி சத்யராஜ் தங்க செயின் பரிசளித்தார்

சிபி சத்யராஜ் இயக்கத்தில் சமீபத்தில் வெளியான ‘மாயோன்’ திரைப்படம் விமர்சகர்களிடமிருந்து நேர்மறையான விமர்சனங்களைப் பெற்றது. படத்தின் வெற்றியின் சிறப்பு நிகழ்வைக் குறிக்கும் வகையில், நடிகர் சிபி, இயக்குநர் கிஷோர் என்-க்கு தனது திரைப்படத் தயாரிப்பிற்காக தங்கச் சங்கிலியை பரிசாக வழங்கினார். “ஒரு விதிவிலக்கான ஸ்கிரிப்ட்” மற்றும் “உறுதியளிக்கப்பட்டபடி முழு நீள திரைப்படமாக அதை செயல்படுத்தும் திறன்” ஆகியவற்றிற்காக இயக்குனரை அவர் பாராட்டியுள்ளார்.

‘மாயோன்’ ஜூன் 24, 2022 அன்று உலகம் முழுவதும் திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட்டது மற்றும் நேர்மறையான விமர்சனங்களைப் பெற்றது. தன்யா ரவிச்சந்திரன், ராதா ரவி, கே.எஸ்.ரவிக்குமார், பகவதி பெருமாள் உள்ளிட்டோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ள இப்படத்தை டபுள் மீனிங் புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரித்துள்ளது. இப்படத்தின் இசையை இளையராஜா இசையமைத்துள்ளார், பிரபல கர்நாடக பாடகி ரஞ்சனி-காயத்ரி தலைப்பு பாடலை பாடியுள்ளனர்.

‘மாயோன்’ படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் விரைவில் தெலுங்கில் படத்தை வெளியிட உள்ளனர், மேலும் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு விரைவில் வெளியிடப்படும்.

No posts to display