ஆண்ட்ரியா மற்றும் சிபி சத்யராஜ் நடித்த ‘வட்டம்’ படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் இதோ !!

0
ஆண்ட்ரியா மற்றும் சிபி சத்யராஜ் நடித்த ‘வட்டம்’ படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக்  இதோ !!

எஸ்ஆர் பிரகாஷ் பாபு மற்றும் எஸ்ஆர் பிரபு ஆகியோரின் தயாரிப்பு நிறுவனம் தற்போது தங்களின் அடுத்த படம் குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை வெளியிட்டுள்ளது. சிபி சத்யராஜ், ஆண்ட்ரியா ஜெர்மியா, அதுல்யா ரவி ஆகியோர் நடித்துள்ள இந்த படம் தற்போது போஸ்ட் புரொடக்ஷன் வேலைகளில் உள்ளது.

கமலா கண்ணன் இயக்கியிருக்கும் இப்படத்திற்கு ‘வட்டம்’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது மற்றும் படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் ஜூன் 27 அன்று வெளியிடப்பட்டது. இந்த போஸ்டரில் சிபி சத்யராஜ் மற்றும் ஆண்ட்ரியா முரட்டுத்தனமான தோற்றத்தில் நடித்துள்ளனர். டிஜிட்டல் பிரீமியரை இலக்காகக் கொண்ட இந்தப் படம், திரையரங்குகளில் வெளியிடுவதைத் தவிர்க்கிறது.

‘தண்ணாகரன்’ மற்றும் ‘O2’ ஆகிய படங்களைத் தொடர்ந்து திரையரங்குகளில் வெளியிடுவதைத் தவிர்த்து தயாரிப்பு நிறுவனத்தின் மூன்றாவது படம் இதுவாகும்.

படத்தின் இறுதிக்கட்ட போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் வேலைகள் நடந்து வருவதாகவும், படத்தின் படப்பிடிப்பு சில மாதங்களுக்கு முன்பே முடிவடைந்ததாகவும் கூறப்படுகிறது. ஜூலை மாதம் இப்படம் டிஜிட்டல் பிரீமியர் காட்சியை வெளியிடும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. படத் தயாரிப்பாளர்களிடமிருந்து அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு காத்திருக்கிறது. ‘வட்டம்’ படத்துக்கு நிவாஸ் கே பிரசன்னா இசையமைத்துள்ளார்.

வேலை முன்னணியில், சிபி சதிராஜ் கடைசியாக ஜூன் 24 அன்று வெளியான ‘மாயோன்’ படத்தில் நடித்தார். மேலும் அவர் தரணி தரன் இயக்கிய ‘ரேஞ்சர்’ படத்தின் வெளியீட்டிற்காகக் காத்திருக்கிறார். இதற்கிடையில், ஆண்ட்ரியா கடைசியாக ‘அரண்மனை 3’ படத்தில் நடித்தார், மேலும் அவரது ‘அனல் மேல் பண்ணிதுள்ளி’ மற்றும் ‘கா’ படங்களின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார்.

No posts to display