Tuesday, November 29, 2022
Homeஉலகம்உக்ரைனுக்கு 450 மில்லியன் டாலர் கூடுதல் பாதுகாப்பு உதவியை செய்த அமெரிக்க அதிபர் ஜோ பைடன்...

உக்ரைனுக்கு 450 மில்லியன் டாலர் கூடுதல் பாதுகாப்பு உதவியை செய்த அமெரிக்க அதிபர் ஜோ பைடன் !!

Date:

Related stories

ஆளே அடையாளம் தெரியாதபடி மாறிய ஸ்ருதி ஹாசன் புகைப்படத்தை பார்த்து அதிர்ந்து போன ரசிகர்கள்

நடிகையும் பாடகியுமான ஸ்ருதி ஹாசன் எப்போதும் சமூக ஊடகங்களில் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக...

உம்ரானின் வேகம் குறைந்த வேகத்தில் பேட்டர்களை ஏமாற்ற உதவுகிறது: அர்ஷ்தீப் சிங்

அவர்களின் பந்துவீச்சு பாணிகள் சுண்ணாம்பு மற்றும் பாலாடைக்கட்டி போன்றது, ஆனால் உம்ரான்...

இரண்டாம் திருமணத்திற்கு ரெடியான நடிகை மீனா? அம்பலமாகிய உண்மை

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகையாக வலம் வரும் நடிகை மீனா, தமிழ்...

ஜெட் வேகத்தில் ‘துணிவு’ பட புரோமோஷனுக்கு தயாரான அஜித்! அதிரிபுதிரியாக ரெடியாகும் துணிவு படக்குழு !

எச்.வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்தின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படம் ‘துணிவு’ பொங்கல் பண்டிகையின்...

லோக்சபா தேர்தலில் பாஜக தனித்து போட்டியிட தைரியம் உள்ளதா சீமான் ஆவேசம்

2024 லோக்சபா தேர்தலில் தமிழகத்தில் பாஜக தனித்து போட்டியிடும் என நாம்...
spot_imgspot_img

அமெரிக்க ஜனாதிபதி ஜோ பிடன், ரஷ்ய படையெடுப்பை எதிர்கொண்டு உக்ரைனின் முக்கியமான ஆயுதத் தேவையைப் பூர்த்தி செய்ய $450 மில்லியனைப் பெற அனுமதித்துள்ளார் என்று பாதுகாப்புத் துறை (DOD) வெள்ளிக்கிழமை அறிவித்தது.

ஒரு அறிக்கையில், டிஓடி பங்குகளின் 13வது ஜனாதிபதி டிராவுன் இது என்று திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளது.

“பிடென் நிர்வாகத்தின் தொடக்கத்தில் இருந்து அமெரிக்கா இப்போது உக்ரைனுக்கு சுமார் 6.8 பில்லியன் டாலர் பாதுகாப்பு உதவியை வழங்கியுள்ளது, இதில் பிப்ரவரி 24 அன்று ரஷ்யாவின் தூண்டுதலற்ற படையெடுப்பு தொடங்கியதில் இருந்து தோராயமாக $6.1 பில்லியன் உட்பட,” என பென்டகன் செயலர் டோட் ப்ரீசீல் மேற்கோளிட்டுள்ளார். அறிக்கை.

இந்த தொகுப்பில் நான்கு அதிநவீன பீரங்கி ராக்கெட் அமைப்புகள், 36,000 ரவுண்டுகள் 105 மிமீ வெடிமருந்துகள், 155 மிமீ பீரங்கிகளை இழுக்க 18 தந்திரோபாய வாகனங்கள், 1,200 கையெறி குண்டுகள், 2,000 இயந்திர துப்பாக்கிகள், 18 கடலோர மற்றும் ஆற்றங்கரை ரோந்து படகுகள், இதர உபகரணங்கள், உதிரி பாகங்கள் ஆகியவை அடங்கும். உறுதி.

பிப்ரவரி 24 அன்று ரஷ்யா தனது போரைத் தொடங்கியதில் இருந்து தோராயமாக $6.1 பில்லியன் உட்பட, Biden நிர்வாகத்தின் தொடக்கத்தில் இருந்து உக்ரைனுக்கு அமெரிக்கா இப்போது சுமார் $6.8 பில்லியன் பாதுகாப்பு உதவியை வழங்கியுள்ளது.

2014 முதல் உக்ரைனுக்கு 8.7 பில்லியனுக்கும் அதிகமான பாதுகாப்பு உதவியை அமெரிக்கா வழங்கியுள்ளது என்று DOD மேலும் கூறியுள்ளது.

“ஜனாதிபதி பிடன் (உக்ரேனிய) ஜனாதிபதி ஜெலென்ஸ்கி அவர்கள் கடந்த வாரம் பேசியபோது கூறியது போல், உக்ரைனின் பாதுகாப்புகளை அமெரிக்கா தொடர்ந்து மேம்படுத்துவதோடு அதன் இறையாண்மை, அதன் பிராந்திய ஒருமைப்பாட்டையும் ஆதரிக்கும்” என்று தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் மூலோபாய தகவல்தொடர்பு ஒருங்கிணைப்பாளர் ஜான் கிர்பி வியாழக்கிழமை வெள்ளை மாளிகையில் தெரிவித்தார். .

“உக்ரேனிய ஆயுதப் படைகளின் துணிச்சலும் உறுதியும், அவர்களது சக குடிமக்கள் ஒருபுறம் இருக்கட்டும், உலகை ஊக்கப்படுத்துவது தொடர்கிறது, மேலும் அவர்கள் சுதந்திரத்திற்காக போராடும்போது அவர்களுடன் நிற்பதற்கு நாங்கள் உறுதிபூண்டுள்ளோம்.”

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories