‘ஜலபுலா ஜங்கு’ பாடலுக்கு ஷோபி மாஸ்டர் மற்றும் அனிருத்துக்கு நன்றி தெரிவித்துள்ளார் சிவகார்த்திகேயன்

0
24

சிவகார்த்திகேயன் கடைசியாக அறிமுக இயக்குனர் சிபி சக்ரவர்த்தி இயக்கிய ‘டான்’ என்ற கல்லூரி நாடகத்தில் நடித்தார். இப்படத்தின் பல பாடல்கள் தரவரிசைப் பட்டியலில் இடம்பிடித்துள்ளன, மேலும் படத்தின் முதல் சிங்கிள் டிராக்கான ‘ஜலபுலா ஜங்கு’ பாடல் அதிக கவனத்தை ஈர்த்தது. இந்தப் பாடலை உருவாக்கிய ஷோபி மாஸ்டருக்கும், அனிருத்துக்கும் சிவகார்த்திகேயன் நன்றி தெரிவித்துள்ளார்

‘ஜலபுலா ஜங்கு’ வீடியோ சில விரைவான பார்வைகளைப் பெற்றுள்ளது, மேலும் இது வீடியோ ஸ்ட்ரீமிங் தளத்தில் ஒரு மில்லியன் பார்வைகளை நெருங்குகிறது. பாடலின் பாடல் வீடியோ கிட்டத்தட்ட 90 மில்லியன் பார்வைகளைப் பெற்றுள்ளது, மேலும் இது இன்னும் இசை தளங்களில் முதலிடத்தில் உள்ளது.

‘டான்’ படத்தில் சிவகார்த்திகேயன் மற்றும் பிரியங்கா மோகன் முக்கிய வேடங்களில் எஸ்.ஜே.சூர்யா மற்றும் சமுத்திரக்கனி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இந்த படம் ஒரு இளைஞனின் கல்லூரி வாழ்க்கையைப் பற்றியது, மேலும் இது வலுவான உணர்ச்சித் தொடர்பைக் கொண்டுள்ளது. பொழுதுபோக்கு கல்லூரி நாடகம் உலகம் முழுவதும் ரூ.110 கோடிக்கு மேல் வசூல் செய்து பாக்ஸ் ஆபிஸில் சிவகார்த்திகேயனின் அதிக வசூல் செய்த படமாக மாறியது.