Tuesday, November 29, 2022
Homeசினிமாவீட்டுல விஷேஷம் படத்தின் விமர்சனம் இதோ !!

வீட்டுல விஷேஷம் படத்தின் விமர்சனம் இதோ !!

Date:

Related stories

ஆளே அடையாளம் தெரியாதபடி மாறிய ஸ்ருதி ஹாசன் புகைப்படத்தை பார்த்து அதிர்ந்து போன ரசிகர்கள்

நடிகையும் பாடகியுமான ஸ்ருதி ஹாசன் எப்போதும் சமூக ஊடகங்களில் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக...

உம்ரானின் வேகம் குறைந்த வேகத்தில் பேட்டர்களை ஏமாற்ற உதவுகிறது: அர்ஷ்தீப் சிங்

அவர்களின் பந்துவீச்சு பாணிகள் சுண்ணாம்பு மற்றும் பாலாடைக்கட்டி போன்றது, ஆனால் உம்ரான்...

இரண்டாம் திருமணத்திற்கு ரெடியான நடிகை மீனா? அம்பலமாகிய உண்மை

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகையாக வலம் வரும் நடிகை மீனா, தமிழ்...

ஜெட் வேகத்தில் ‘துணிவு’ பட புரோமோஷனுக்கு தயாரான அஜித்! அதிரிபுதிரியாக ரெடியாகும் துணிவு படக்குழு !

எச்.வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்தின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படம் ‘துணிவு’ பொங்கல் பண்டிகையின்...

லோக்சபா தேர்தலில் பாஜக தனித்து போட்டியிட தைரியம் உள்ளதா சீமான் ஆவேசம்

2024 லோக்சபா தேர்தலில் தமிழகத்தில் பாஜக தனித்து போட்டியிடும் என நாம்...
spot_imgspot_img

VEETLA VISHESHAM Movie Review

ரோமியோ பிக்சர்ஸுடன் இணைந்து போனி கபூர் மற்றும் ஜீ ஸ்டுடியோஸ் இணைந்து தயாரித்த, ஆர்.ஜே.பாலாஜி மற்றும் என்.ஜே.சரவணன் இயக்கிய திரைப்படம் வீட்ல விசேஷம். இப்படத்தில் ஆர்ஜே பாலாஜி, சத்யராஜ், ஊர்வசி, அபர்ணா பாலமுரளி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்க, புகழ், ஜெகன் மற்றும் பலர் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இதற்கு கிரிஷ் கோபாலகிருஷ்ணன் இசையமைக்க, கார்த்திக் முத்துக்குமார் ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார்.

இளங்கோ (ஆர்.ஜே. பாலாஜி) ஒரு உயிரியல் பள்ளி ஆசிரியர், அவர் தனது வாழ்க்கையில் மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறார். அவரது தந்தை (சத்யராஜ் நடித்தார்) இந்திய ரயில்வேயில் பணிபுரிகிறார், மேலும் ஒரு கஞ்சத்தனமான நபர். ஒரு நாள் இளங்கோவின் தாய் கருவுற்றாள், முழு குடும்பமும் அதைக் கண்டு வெட்கப்படுகிறது. இந்த எதிர்பாராத கர்ப்பத்தை அவர்கள் எப்படி எதிர்கொள்கிறார்கள் என்பதுதான் படத்தின் கதைக்களம்.

ஆயுஷ்மான் குரானாவின் விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட படாய் ஹோவின் ரீமேக் என்பதால், வீட்லா விஷேஷம் அதன் பெரும்பாலான பகுதிகளுக்கு உண்மையாகவே உள்ளது. இருப்பினும் சீரான இடைவெளியில் நிறைய நகைச்சுவைகள் இருந்தாலும் படத்தின் மனநிலை படாய் ஹோவை விட தீவிரமானது. நீங்கள் அசலைப் பார்த்திருந்தாலும் கூட, நகைச்சுவைகள் முக்கியமாக நேட்டிவிட்டி மற்றும் வேரூன்றிய இயல்பு காரணமாக வேலை செய்கின்றன.

படத்தின் நகைச்சுவை அம்சம் ஆர்.ஜே.பாலாஜியின் வசனங்கள் மற்றும் சத்யராஜின் உடல்மொழியில் வருகிறது. நகைச்சுவை காட்சிகளில் ஆர்ஜே பாலாஜி கலவரம். அபர்ணா பாலமுரளி கேக்வாக் நடிப்பின் மூலம் தொழில்துறையின் சிறந்த நடிகைகளில் ஒருவர் என்பதை நிரூபிக்கிறார். ஆனால் முழு படமும் சத்யராஜ் மற்றும் ஊர்வசியின் நடிப்பால் தோளில் சுமக்கப்படுகிறது, அவர்கள் தங்கள் கைவினைப்பொருளில் மிகுந்த நம்பிக்கையுடன் இருக்கிறார்கள். அவர்களின் அனுபவமும் படத்திற்கு நன்றாக உதவுகிறது.

கருக்கலைப்பு பற்றிய சில பிற்போக்கு வசனங்களைத் தவிர்ப்பது போன்ற சிறிய மாற்றங்களை படம் செய்துள்ளது. நிறைய காட்சிகள் ட்ரிம் செய்யப்பட்டுள்ளன, இது படத்திற்கு இரண்டு வழிகளிலும் வேலை செய்கிறது. ஒருபுறம், நிச்சயதார்த்தத்திற்கு கால அளவு உதவுகிறது, மறுபுறம், படம் சற்று அவசரமாக உணர்கிறது.

ஒளிப்பதிவும் எடிட்டிங்கும் கண்டிப்பாக செயல்படுவதால் படத்திற்கு எந்த வித இடையூறும் ஏற்படவில்லை. வேடிக்கையான காட்சிகளைப் பெருக்கி வேடிக்கையாக்கும் இசை நாடகத்தன்மை கொண்டது. ஆனால் அதே இசையை வியத்தகு பகுதிகளில் பயன்படுத்தும்போது அது இடமில்லாததாக உணர்கிறது. அதைத் தவிர குறை சொல்ல ஒன்றுமில்லை.

மொத்தத்தில், வீட்ல விசேஷம் படாய் ஹோவை அதன் ஆன்மாவிலிருந்து அகற்றாது, அதே நேரத்தில் பல முக்கியமான மாற்றங்களையும் செய்கிறது. நகைச்சுவைக் கூறுகள் சிறப்பாகச் செயல்படுவதால், ஈடுபாடும் பொழுதுபோக்கும் ஒரு பிரச்சினையாக இருக்காது. துணை நடிகர்களின் நடிப்பும் படத்தின் பாசிட்டிவ்களை கூட்டி, அதை வெற்றியாளராக ஆக்குகிறது.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories